Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องภาพจากหนังฉีกขาดเป็นเส้นคลื่น มีคลิปตัวอย่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องภาพจากหนังฉีกขาดเป็นเส้นคลื่น มีคลิปตัวอย่าง

ใช้โปรแกรมเล่นไฟล์หนัง k-lite mega codec pack มาโดยตลอด
    ช่วงปีหลังปี 61เพิ่งมาเป็น ลงวินโดวส์ อัพเดทการ์จออยู่บ่อยครั้งมาเรื่อยๆ
    ไม่ทราบว่าเป็นที่ไดร์เวอร์จอหรือเป็นที่โปรแกรมเล่นไฟล์หนังรุ่นใหม่ๆ
    เพราะผมก็ใช้การ์ดจอตัวเดิม RX460 2GB พอจะมีวิธีแก้หรือไม่ครับ

ขออภัยที่วีดีโอภาพตั้ง ใช้ Mi Max3 อัดคลิปครับ

OS อะไร

ลองใช้โปรแกรมอื่นเล่นดู เป็นเหมือนกันไหม

Comment

แก้เองได้ละครับ ลงใหม่เลือกปรับเป็น MadVR

Last edited by aof1234; 20 Oct 2019, 04:04:33.

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

Working...
        X