Announcement

Collapse
No announcement yet.

Captain 360 & Corsair Ram cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Captain 360 & Corsair Ram cooler

.....ทั้ง 2 ชิ้นทำงานได้ดี ปกติทั้งหมดครับ ไฟติด พัดลมหมุนครบ ขอขายรวมกัยไปเลย รูปพัดลมของชุดน้ำ ผมลืมนำมาถ่ายให้ดู มีให้ครบเลยนะครับ 3 ตัวครบถ้วน
    .
    1.ชุดน้ำปิด Captain 360 ทำงานได้ดีครับ ถอดออกจากเครื่องผมเอง พอดีผันตัวกลับมาใช้ V8 GTS เลยขายชุดนี้ครับ ไม่รู้เรื่องอันไหนเย็นกว่าอันไหน แต่ใจผมชอบซิ้งค์ชุดลมมากกว่าครับ เลยขาย
    .
    2.พัดลมระบายความร้อนแรม Corsair จริงๆก็ไม่อยากจะขาย เพราะเป็นอีก 1 ชิ้นในฝันของคนรักพัดลมอย่างผม แต่ตอนแรกคิดว่าจะเอามาใส่คู่กับ V8 GTS ปรากฏมันใส่กันไม่ได้ ติดแล้ว ติดอีกครับ เลยขาย
    .
    .....ทั้ง 2 ชิ้นนี้ผมสนนราคารวมกันไว้ที่ 2500 Uาn ครับ ค่าส่ง 120 บาทครับ
    - ส่งด่วน Kerry / J&T / FLASH นะครับ
    - ผมสะดวกส่งให้วันนี้ (19 ตุลา 62) หลังจากวันนี้ไม่อยู่ 3 วันครับ จะสะดวกส่งอีกครั้งนึงหลังวันอังคารครับผม
    .

.
    .....ฮั่นแน่ สนใจล่ะสิ มาๆ
    โทรมาเลย 096-017-7233
    หรือจะทัก Inbox มาก็ได้ครับ
    หรือจะแอดไลน์มาก็ยินดีครับ ID : 0849704260 <<< ค้นหาใน ID เท่านั้นนะครับ
    Last edited by taopjband; 3 Nov 2019, 13:11:38.

ดันหน่อย อร่อยแน่

ดันหน่อย อร่อยแน่

Comment

ดันหน่อย อร่อยชัวร์

ดันหน่อย อร่อยชัวร์

Comment

ดันครับ

ดันครับ

Comment

Comment

จัดไปครับ ลดราคาแล้ว

Comment

Comment

ไม่แยกหราคับอยากได้ซิ้ง

Comment

Originally posted by sakonpat View Post
                  ไม่แยกหราคับอยากได้ซิ้ง
                  ซื้อรวมถูกกว่าครับ ^^

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                            X