Announcement

Collapse
No announcement yet.

XZ2 Premium สภาพสวยๆ ยินดีเก็บเงินปลายทาง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] XZ2 Premium สภาพสวยๆ ยินดีเก็บเงินปลายทาง

มาแล้วครับ ของหายาก

XZ2 Premium สภาพสวยๆ

ยินดีเก็บเงินปลายทาง

นานๆจะมีซักเครื่อง

สเปคไม่ต้องพูดถึง พูดได้คำเดียวว่าสุดๆ
    รายละเอียดสเปค

https://www.sonymobile.com/th/produc...ications/#gref

ทัช/หน้าจอ ทุกอย่าง 100%
    ( แอดไลน์ ขอดูคลิปได้ครับ ID LINE : 00112342 )
    ผมใช้เองครับ ตั้งแต่ซื้อมาใส่เคสตลอด

หน้าจอ ติดฟิล์มกระจก สวยๆ
    หลังไม่มีรอย เนียนกริบๆ
    เคส นู้นสูง หน้ากล้องไม่เคย สัมผัสพื้น ดูแลอย่างดี

รายการที่ท่านจะได้
    โทรศัพ XZ2 Premium
    สายชาต+ที่ชาตแท้ ติดเครื่อง

ไม่มีกล่องนะครับ เพราะตอนซื้อมาไม่คิดว่าจะขายแล้ว เลยไม่ได้เก็บไว้ T-T

ขายเพียงแค่ 13,500 บาท
    ยินดีเก็บเงินปลายทาง

ราคานี้ได้ไปยิ่งกว่าคุ้ม เอาไปใส่เคสเท่ๆ ยังไงก็ของใหม่

เช็ตประวัติผมได้
    เอา ชื่อผมไปใส่ google
    ไม่มีเสียครับผม

Last edited by worapon1419; 19 Oct 2019, 17:02:57.
Working...
X