Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตลึง..!! เกมส์ขนาด 96KB แต่การฟฟิคสุดยอดเครื่องไม่แรงระวังกะตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
    ลองไม่ต่อเน็ทแล้วเล่นดิคับ เป็นไปไม่ได้หรอกคับ แค่96kb
    ไม่เชื่อก็ลองสิครับ

จริงๆแล้วอันนี้เห็นอยู่นานมากแล้วนะ
    แต่จนถึงตอนนี้ก็ยังไม่เห็นอะไรที่ต่อยอดมาจากเกมนี้เลย
    ผิดหวังจริงๆ

Comment

นานมากๆแล้วครับ ไม่ต่อเนตก็เล่นได้

Comment

เล็กจริง ดีตริง แต่นานแล้วหนิ ตั้งแต่ 2004 เลยมั้ง สมัยยัง P4 กันอยู่

มาเครื่องสมัยนี้ลื่นหัวตำแล้ว

Comment

*double post*

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
            ลองไม่ต่อเน็ทแล้วเล่นดิคับ เป็นไปไม่ได้หรอกคับ แค่96kb
            ผมลองตัดเน็ทแล้วเล่นยังเล่นได้เลยครับดึงสายออกหมดเลย หรือมันดูดเน็ดจากสายที่ผมถอดออกได้ - -*

Comment

ทำไมเกมส์สมัยนี้ไม่เอาแบบอย่าง ทำเล็กกราฟฟิคดีไม่หนักฮาดแวร์ ให้ทุกชนชั้นได้เล่นบ้าง ไม่ใช่ไม่รวมหัวกับบริาษัทผลิต ต้องชื้อการ์ดจอเพิ่ม ชื้อโน้น ชื้อนี้ จริง

Comment

โหเจ๋งมากๆๆ ภาพก้อใช้ได้อยู่ แหล่มมากๆๆ

Comment

Originally posted by 3M View Post
                  ผมลองตัดเน็ทแล้วเล่นยังเล่นได้เลยครับดึงสายออกหมดเลย หรือมันดูดเน็ดจากสายที่ผมถอดออกได้ - -*
                  ทำไมเค้าถึงไม่ลองก่อนเนอะ
                  ผมตั้งกระทู้มาหลอกมั้งค๊าบบ เกมส์อะไรจะ 96K 55555+

ลองเล่นดูก่อนดินายแล้วค่อยมาคุยกัน

Comment

โหลดเสดเมื่อกี้ลองล่ะ แหม่ภาพก้อใช่หยอก แถมเล็กอีก มันด้วยนะ

Comment

สงสัยผมมเข้าใจผิด ผมยังไม่ลองเลย หึหึ

Comment

สมัยก่อนนี้มีกระตุกอ่ะ กราฟฟิกอย่างแจ่ม

Comment

มีไวรัสมั้ยครับ เสียวจัง มันเกินความเป็นจริงอ่ะ

Comment

Originally posted by deeperman View Post
                            มีไวรัสมั้ยครับ เสียวจัง มันเกินความเป็นจริงอ่ะ
                            ไวรัสหรอ นายก็ลองสังเกตุดูดิ ว่าคนที่มาโพสข้อความแต่ละคนจะโพสกันแค่คนละครั้งแล้วก็หายไปเลย ว๊ายยย..!! ไม่ใช่ 555555+

ไม่มีหรอกครับ ดูแต่ละคนที่มาโพสกันก็ได้ Happy แค่ไหน ที่นี้ไม่ใช้วเบ pramoon นะ

Comment

เกมมันมีแต่ text ครับ ใช้เขียน code เอาแล้วให้มัน complie ออกมาเป็นภาพ vector (เหตุผลที่มันเนียน)

เกมเลยเล็ก แต่กิน cpu เพราะต้องใช้ประมวลผล code (แต่ตอนนี้ไม่น่ามีปัญหาละมั้ง cpu แรงเหลือจะตาย)

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
                                ไวรัสหรอ นายก็ลองสังเกตุดูดิ ว่าคนที่มาโพสข้อความแต่ละคนจะโพสกันแค่คนละครั้งแล้วก็หายไปเลย ว๊ายยย..!! ไม่ใช่ 555555+

ไม่มีหรอกครับ ดูแต่ละคนที่มาโพสกันก็ได้ Happy แค่ไหน ที่นี้ไม่ใช้วเบ pramoon นะ
                                เห็นตอนโหลดเข้าเกมส์ ก็เสียว ๆเหมือนกันครับ 55555555+

Comment

Working...
                                X