Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายครับ PowerColor Red Devil RX 580 8GB GDDR5 ประกัน 1 ปี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายครับ PowerColor Red Devil RX 580 8GB GDDR5 ประกัน 1 ปี

****ขายหมดแล้วครับ****

ขายครับ PowerColor Red Devil RX 580 8GB GDDR5
    สภาพสวย ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง Driver ใหม่แรงๆ เล่นเกมได้เหลือๆ ชิวๆ
    ซีเรียลไม่ตรงกล่อง ไม่มีผลต่อการเคลมหรือประกัน ประกัน Synnex เหลือ 1 ปี

ราคา 3500รวมส่ง Kerry แพคให้อย่างดีครับ //// ขายหมดแล้วครับ

***เนื่องจากหมดประกันใจแล้ว ขอลบเบอร์ติดต่อ+ไลน์ทิ้งครับ โดนสแปมเล่นงาน+มีบางคนยังติดต่อเข้ามา ขายไปเป็นชาติแล้วครับ***

ประกันใจ 7 วัน เสีย เปิดไม่ติด คืนเงินได้ ยกเว้นความเสียหายที่เกิดจากผู้ซื้อเอง ห้ามถูกน้ำ ไฟตก ฟ้าผ่า หากเปลี่ยนใจหรือใช้งานผิดประเภทเองไม่รับผิดชอบครับ ซื้อขายปลอดภัย ส่งแท้แน่นอน รับผิดชอบ ได้ของชัวร์กับ Verified Member ครับ
    Last edited by K.Caution; 11 Mar 2021, 06:37:46.

ดันครับ

Comment

Comment

ส่งคุณภาณุวัฒน์ จ.สงขลา 1 ใบ
        ส่งคุณภิศิฏ จ.สุพรรณบุรี 1 ใบ

------ขายหมดแล้วครับ------
        Last edited by K.Caution; 24 Oct 2019, 14:25:28.

Comment

Working...
        X