Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Huawei Honor 9 Lite (5.65 นิ้ว, 2 ซิม, Ram 3, Rom 32, Android 9.0, กล้อง 4 ตัว)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Huawei Honor 9 Lite (5.65 นิ้ว, 2 ซิม, Ram 3, Rom 32, Android 9.0, กล้อง 4 ตัว)

ปิดการขายครับ ส่งมอบเรียบร้อยครับเมื่อบ่ายวันนี้ที่บิ๊กซี วาริน ครับ

Huawei Honor 9 Lite มือสอง ของดี ราคาถูก ฟังก์ชั่นครบ
    สเปคคร่าว
    - หน้าจอ 5.65 นิ้ว - สองซิม - Ram 3 - Rom 32 - Android 9.0 - กล้อง 4 ตัว (หน้าสอง หลังสอง)

สภาพ : มือสอง อายุประมาณหนึ่งปีได้ สภาพดี ใช้งานได้ครบ ทัชติดนิ้ว แบตยังอึด
    ขอบทั้งสี่ด้าน มีรอยเคสกัด / ด้านหลังติดฟิล์มกันรอย ด้านหน้าไม่มีเพราะลอกออกไปแล้วครับ
    อุปกรณ์ครบกล่อง มือถือ สายชาร์จ อแดปเตอร์ แถสเคสฝาพับ 1 ชิ้น แล้วเคสหลังอีก 1 ชิ้นครับ

สาเหตุที่ขาย : ย้ายมาใช้ S7 EDGE ครับ

รูปจริงครับ

แถมเคส 2 ชิ้นครับ

ด้านหลังติดฟิล์มกันรอยไว้ครับ

สนใจเป็นเจ้าของ ทักมาได้ตลอดนะครับ พูดคุยกันได้ ต่อรองกันได้ครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ
    Last edited by supergto; 24 Oct 2019, 18:52:48.

ถ้ารักก็ทักมานะครับ .. ^^

Comment

สอบถามได้นะครับ

Comment

ของดี ราคาโดนๆ สอบถามพูดคุยต่อรองกันได้ครับ

Comment

สวัสดีวันหยุด .. สนใจสอบถามได้ นัดรับดูเครื่อง ลองเล่นได้ครับ ที่บิ๊กซี โลตัส อุบล

Comment

ดันครับ สอบถามได้ครับ
            ขายแล้วครับ
            Last edited by supergto; 24 Oct 2019, 18:52:15.

Comment

ดันครับ สอบถามได้ครับ
              ขายแล้วครับ
              Last edited by supergto; 24 Oct 2019, 18:52:21.

Comment

ขอบคุณทุกท่านนะครับ ปิดการขายแล้วครับ มารับเองที่บิ๊กซี วารินชำราบ ครับ

Comment

Working...
                X