Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> [ลำปาง] >> XFX RX480 8GB GTR BLACK EDITION...ครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] >> [ลำปาง] >> XFX RX480 8GB GTR BLACK EDITION...ครบกล่อง

>>> ขอปรับราคาเป็น X,XXX รวมส่งครับ เพราะเช็คอีกรอบ ช่อง Display port ไม่ติด
    แต่ DVI/HDMI ใช้งานได้ปกติ ใครไม่ซีเรียสจัดไปครับ <<<

ขาย XFX RX480 8GB GTR BLACK EDITION สภาพสวย ไร้ฝุ่น ครบกล่องตามรูป
    ประกันหมดแล้ว เคลมได้ตัวใหม่มาเมื่อกลางปี ก่อนประกันหมด ใช้งานได้ปกติดี 100%
    มีผลเทสตามรูป พัดลมแน่น ไม่แกว่ง ไม่ดัง รุ่นนี้สามารถถอดพัดลมได้ ทำความสะอาดง่าย
    มีไฟสีขาว XFX ที่สันการ์ดสวยงาม ผมทำความสะอาด เปลี่ยนซิลิโคน TF-8 ให้แล้ว เย็นๆ
    เอาไปเสียบใช้งานได้เลย สวยๆ ต่อไฟ 8pin PSU 550W ดีๆหน่อย สบายๆครับ

ประกัน : ประกันใจ 7วัน

ขาย : X,XXX บาท รวมส่ง EMS/Kerry[+แพคอย่างดี]

สถานะ : >> ขายแล้วครับ <<

>>> ขอให้สิทธิ์คนที่โทรหรือ Line มาก่อนนะครับ ไม่ค่อยสะดวก PM จองต้องมัดจำเท่านั้น <<<

ติดต่อ Tel.080-1202533 [เอก] Line : flankeneak ของอยู่ลำปาง นัดรับมือได้ในตัวเมืองลำปาง-เชียงใหม่-ลำพูน
    ซื้อขายกับผมสบายใจได้ ไม่ต้องลุ้น ได้รับของ 100%

***ประวัติการขายทั้งหมด>>>>>จิ้มเบาๆ<<<<<เช็คก่อนอย่าใจร้อน***
    Last edited by flanken; 23 Oct 2019, 13:01:31.

งามๆราคาน่าใช้

Comment

Originally posted by universiam View Post
      งามๆราคาน่าใช้

Comment

Comment

จองครับ line ไปแล้ว

Comment

>>> ขอปรับราคาเป็น 2,290 รวมส่งครับ เพราะเช็คอีกรอบ ช่อง Display port ไม่ติด
            แต่ DVI/HDMI ใช้งานได้ปกติ ใครไม่ซีเรียสจัดไปครับ <<<

Comment

Originally posted by louis116 View Post
              Originally posted by syncro View Post
              จองครับ line ไปแล้ว
              >>> ขอบคุณทั้งสองท่านครับ อัพเดท ของยังอยู่พร้อมส่งครับ <<<

Comment

Working...
              X