อยากได้กล่องถูกๆซักตัวที่สามารถใส่กับฮาร์ดดิสโน้ตบุ๊ค WD SATA 320G ได้ครับ หรือจะเป็นตัว 3.5" ก็ได้จะใส่กับ WD SATA2 250G แทน มีงบไม่เกิน 2000 ครับ

มีความจำเป็นที่จะต้องเอาหนังในฮาร์ดดิสไปต่อกับทีวีแทนเครื่องเล่นดีวีดีหรือจอมอนิเตอร์ครับ เพราะขี้เกียจไร้ท์ใส่ดีวีดีและจอมันเล็ก จุดประสงค์หลักเลยก็คือ ถ่ายไฟล์หนังประเภท .avi, .iso, .vob (ถ้าสามารถอ่านไฟล์ image dvd ได้จะเยี่ยมมาก) จากเครื่องคอมมายังฮาร์ดดิสตัวนี้ชั่วคราวเพื่อต่อเข้าทีวีผ่านสาย av (เขาเรียกว่าไรอ่ะ สายเหลือง แดง ขาว) แทนเครื่องเล่นดีวีดีครับ

ไม่ต้องมีลูกเล่นอะไรมากมายขอทนๆถูกๆ แล้วก็ใส่ฮาร์ดดิสที่มีอยู่ได้อ่ะครับ