Announcement

Collapse
No announcement yet.

การเครมของ ประกัน Synnex

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การเครมของ ประกัน Synnex

ไม่ทราบว่าติดต่อได้ที่ไหนมั้งคับ ที่พันทิปไรงี้มีไหมเอ่ย

หรือว่าต้องไปที่ลาดพร้าวอย่างเดียวอ่าคับ ไกลจากผมมากๆ T_T

ขอบคุณมากคับ

พันทิบมีครับ ฟอจูนก้อมี

Comment

พันทิพย์ ประตูน้ำ ชั้น M ครับ

Comment

พันทิปมี สาวๆน่ารัก (ไม่รู้ชุดที่ผมเคยเจอนั้นยังอยู่ไหม)
        service เปิด 11โมงคับ เคลมปุ๊บ 30นาที มารับของใหม่ได้เลย

Comment

อยู่แถวไหนล่ะครับ ถ้าแถว อ่อนนุช บางนา ที่ ซีคอนก็มี ซินเน็ก ครับ

Comment

ที่เซียร์รังสิตก็มีนะ เพิ่งไปเคลมมาเนี้ย

Comment

ซีคนมีที่เครมด้วยหรอ

Comment

Originally posted by shikguu View Post
                ที่เซียร์รังสิตก็มีนะ เพิ่งไปเคลมมาเนี้ย

Comment

รังสิตเลย กำลังรอเคลมอยู่ อิอิ 55+

Comment

Working...
                  X