Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยูสเซอร์ NUTTYZA โกงเงิน โปรดหลีกเลี่ยงการซื้อขาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันค่ะ ให้ทุกคนได้เห็นค่ะ

Comment

มันบิดละจบเลยบ้างที ที่ Facebook บ่านนนนน แปปปปๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by เสี่ยต้น View Post
        มันบิดละจบเลยบ้างที ที่ Facebook บ่านนนนน แปปปปๆๆๆๆ

มีโจรทุกวันสินะคะ เฮ้อ.... และดันค่ะ

Mod, admin ยังไม่ทำอะไรเลยเรอะ?

Comment

เดี๋ยวนี้เวลาซื้อ เมื่อได้เลขบัญชี หรือมีเบอร์โทร มีชื่อ+นามสกุล ผมเช็คใน net ก่อน
          ถ้าใช้เลขเดิมชื่อเดิม และมีคนลงไว้ ยังไงก็ติดกูเกิ้ล
          ถ้าไม่มี ก็มั่นใจไปอีกระดับ (ไม่แน่เรานี่แหละ เป็นรายแรก ฮ่าๆๆ)

เพิ่งขาย หรือขายมานาน ก็ไม่ได้หมายความว่าจะไม่โกง มันเป็นไปได้หมดเลย
          คนที่ขายของจริงๆ ขายของสภาพดีๆ ยังคงมีอยู่

ท่านมาลงไว้ในนี้ เวลาค้นหา ก็ติดกูเกิ้ลให้คนอื่นเห็นแล้วครับ
          ถ้าใช้เลขเดิม ชื่อเดิม ก็ป้องกันได้ในระดับหนึ่งอยู่แล้ว

Comment

เอาใจช่วยนะครับคุณ เดี๋ยวมาช่วยดันนะครับ เพื่อได้เซฟคนอื่นด้วย...พวกนี้ไม่กลัวบาปกลัวกรรม เวรกรรมมันมีจริงๆนะครับ อย่างที่เป็นข่าวที่โกงกันที่โดนจับได้ มันอยู่แบบหลบๆซ่อนๆมาหลายปีย้ายที่อยู่ไปเรื่อยๆ ไม่มีความสุขหรอกครับคนแบบนี้

Comment

Originally posted by taithep View Post
              เอาใจช่วยนะครับคุณ เดี๋ยวมาช่วยดันนะครับ เพื่อได้เซฟคนอื่นด้วย...พวกนี้ไม่กลัวบาปกลัวกรรม เวรกรรมมันมีจริงๆนะครับ อย่างที่เป็นข่าวที่โกงกันที่โดนจับได้ มันอยู่แบบหลบๆซ่อนๆมาหลายปีย้ายที่อยู่ไปเรื่อยๆ ไม่มีความสุขหรอกครับคนแบบนี้
              ขอบคุณค่ะ แต่ก็น่าสนใจนะคะ เค้า(คนร้าย) ยังเข้ามาส่องเว็บ OCZ เป็นระยะๆ เลย xD สงสัยเค้าหน้าด้านพอที่จะมาหลอกเหยื่อรายอื่นๆ ต่อไป เดี๋ยวให้ว่างก่อนค่ะ จะไปตามคดีกันต่อ เพื่อนพ่อค้าก็จะมาช่วยให้คดีเดินเรื่องเร็วขึ้นค่ะ (มีเพื่อนเป็นตำรวจอยู่ค่ะ เค้าแนะนำวิธีมาล่ะ)

Comment

ดันให้ครับ

Comment

รอดูต่อไป

Comment

ช่วยกันดันครับ

Comment

ดันให้ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านค่ะ นี่ติดสอนพิเศษที่สาขาใหม่เลยยังเดินเรื่องต่อไม่ได้

Comment

เนี้ย สามารถโอนเงินกลับได้ถ้าไม่พร้อมมม ____________ เราก็รอเลข ems 4 วันละ โหหหห เพิ่งเคยเจอนะเนี้ย 400 บาท ให้ไป 800 ( ลูกน้องลิซ่าด้วย เดี่ยววๆ )

Last edited by ต้นชลบุรี; 2 Nov 2019, 11:33:26.

Comment

รับทราบบบบ..

Comment

ดันให้ครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

แม่ค้าใจดีขนาดนี้ยังโกงได้ น่าไปนอนคุกจริงๆ

Comment

Working...
                                X