Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS EAH4850 MATRIX < CrossforeX >

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS EAH4850 MATRIX < CrossforeX >

Athlon X2 7750 BE 2.7GHz
    GA-MA790FX-DQ6
    HDDSATA-II 250 GB Samsung
    ASUS EAH4850 MATRIX CF 2 ตัวiCute TiTaNium Pro 1050W

อยากทราบว่าเมื่อใช้งาน Fullload เพาเว่อ 1050 w มันจะพอป่าว
    กำลังจะถอยมันมาอีกตัว ASUS EAH4850 MATRIX

ผู้รู้ตอบหน่อยเร๊ว คนมันไม่เคยเล่นของแรงๆ ๆ แบบนี้

เหลือนะ เดาเอา อิอิ
    ผมว่าไม่ลองขาย แล้วไปเล่น 4850*2 ดู อิอิ

Comment

โห

สเปค ไฮโซ จัง

ขอ แมททริก ผมตัวเดียว ผมก็ ตายตาหลับแล้วนะ

Comment

เหลืออยู่แล้วล่ะ 1050w เล่นของแพงนะนี่ น่าเล่น4870 2 ตัวดีกว่ามั้งฮุๆ

Comment

ท่าน maxx2007 น้องนางท่านชื่อไรหรอ น่าสน 55+

จกขท. ผมว่าท่านไป เล่น 4580*2 เลยไม่ก็ 4870*2 คุ้มกว่าเน้อ

Comment

Originally posted by johnxe View Post
            ท่าน maxx2007 น้องนางท่านชื่อไรหรอ น่าสน 55+

จกขท. ผมว่าท่านไป เล่น 4580*2 เลยไม่ก็ 4870*2 คุ้มกว่าเน้อ
            RIA SAKURAI

Comment

4580*2 เค้าว่ากันว่า มันร้อนง่า และก้อถ้าเอามามันมาเลี้ยงดู ต้องเปลี่ยนเคสใหม่แน่ๆ ๆเรย ยาวเปงไม้กระดาน

Comment

โอ้ว แหล่มเรยท่าน maxx2007 *0* 55+

Comment

Originally posted by ][DNA][ View Post
                  4580*2 เค้าว่ากันว่า มันร้อนง่า และก้อถ้าเอามามันมาเลี้ยงดู ต้องเปลี่ยนเคสใหม่แน่ๆ ๆเรย ยาวเปงไม้กระดาน
                  ธรรมดา พวก 2 หัว ร้อนทุกตัว

Comment

สรุปละ น่าจะพอ เมื่อ CF ชอบมัน ตรงที่ว่า เปิดบิต ปิดจอ ไม่กระซวกไฟอะ อิอิ มันปรับเองด้าย

Comment

4870*2 2 ตัวยังไหวเลยครับแบบนี้

Comment

คุณ johnxe เริ่มออกทะเลละ
                        เห็นรูปปุ้บเลี้ยวออกทะเลทันที

RIA SAKURAI ใช่ไหมคับ
                        นางเอกหนัีง AV คับ หุหุ
                        Last edited by 645ci; 18 Feb 2009, 19:30:03.

Comment

PW ตัวเดียวนี้แพงกว่าเครื่องผม เลย นะนิ

Comment

ถ้าโหลดเต็ม 1000 วัตต์ได้นี่ น่าจะอุ่นแกงที่แช่ในตู้เย็นได้เลยนะเนี่ย เยี่ยมเลย

Comment

Working...
                            X