Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำ Gigabyte B450 AORUS PRO WIFI ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by คิม View Post
    หลังไมท์ติดต่อช่างมาได้ไหมครับ เผื่อไว้อุ่นใจ
    จัดไปครับ เดะส่งไปให้ครับ

ขอพุ่งนี้นะครับ อิอิไม่ลืม ไม่ต้องห่วง
    Last edited by micronzr; 7 Dec 2019, 02:28:41.

Comment

Originally posted by micronzr View Post
      จัดไปครับ เดะส่งไปให้ครับ

ขอพุ่งนี้นะครับ อิอิไม่ลืม ไม่ต้องห่วง
      ยังรออยู่อะท่าน

Comment

Originally posted by คิม View Post
        ยังรออยู่อะท่าน
        จัดเลย 55 ลืม

เช็คข้อความนะครับ
        Last edited by micronzr; 9 Dec 2019, 23:50:41.

Comment

ตะกูล b450 steel legend ก็ดีนะครับ B450 AORUS PRO WIFI น่าจะดีกว่าที่ผมใช้อีก ตามประสบการการเล่นAMDหรือintel ไม่ควรเล่นเมนบอร์ดที่มีราคาต่ำกว่า3000บ. ยิ้งถ้ามาเล่นเกมส์ด้วยไม่สมควรเลย แต่ถ้าบอร์ดราคาเกิน3พันนี้เสียไวผมว่าต้องดูเป็นเคสๆไป

เมื่อก่อนผมก็ใช้Gigabyteผมว่าก็okปัญหาน้อย หมดประกันถึงเจอปัญหา แต่ด้วยความที่ว่าหลังมาบอร์ดGigabyteไม่ค่อยสวยและมีราคาสูงพอสมควรผมถึงหันไปหาแบรนอื่น แต่จริงผมไหวนะถ้ามันคาราไม่เกิน 5พันบาทเพราะเดิมที่ผมเล่น FX8120/8320 ผมก็จัด GA-990FXA-UD5 กับ GA-990FX-Gaming 2ตัวนี้ใช้จนหมดประกันถึงเสีย
          แต่ที่หันมาใช้ Asrock b450 steel legend เมนบอร์ดมันสวยดีแถมราคาถูกอีก ในขนาดที่Gigabyteแพงมากบอร์ดไม่ค่อยสวยผมเลยไม่ซื้อขนาด X570 ผมยังมองเฉยๆไปเลย แต่ก็แอบมองตัวนี้มาตั้งแต่แรกเลยนะ ASUS PRIME X570 PRO/CSM สวยดี 7000+ ผมนี่ได้แต่กลืนน้ำลาย 55555

Comment

Originally posted by micronzr View Post
            จัดเลย 55 ลืม

เช็คข้อความนะครับ

Comment

Working...
            X