Announcement

Collapse
No announcement yet.

นาฬิกา 6 รือน Luminox G shock Edifice D&G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] นาฬิกา 6 รือน Luminox G shock Edifice D&G

รวมหลายยี่ห้อ ของใช้เอง สะสมบ้าง ทุกเรือนราคาพอลดได้ครับมีราคาในใจลองต่อมาครับ

1.Luminox Navy seal xs 3502 bo เป็น carbon compoundทั้งเรือน สาย carbon 24 mm เครื่องหิ้วมาจากเมกานะครับ สภาพเกือบใหม่อุปกรณ์ตามภาพ กล่องด้านในจะถลอกหน่อยนะครับ
    ซื้อมาหมื่นกว่า ขายแบ้วครับบ

2.นาฬิกา Luminox SXC PC Carbon GMT 5020 Space Serie ทำมาสำหรับโปรเจคท่องอวกาศ SXC ขององค์การ NASA หน้าดำสองชั้น ตัดกับเข็ม GMT สีน้ำเงิน ขอบขาว Mark&Hand ตัวเรือนทำจากคาร์บอนนอค เบามากๆ มีตำหนิรอยขีดที่กระจก ไม่เอาหน้าไปส่องไม่เห็นครับ อุปกรณ์ครบกล่อง การ์ด ใบรับประกันเดิม แต่ไม่มีประกันแล้วนะครับ
    ขายแบ้วครับ

3. LUMINOX 8826 RECON POINTMAN กระจกซัฟฟายใส่ปิ๊ง สายนาโต้ โดนรวมยังใหม่มากไม่มีตำหนิขูดขีด มีตำหนิกรอบสเกลวงในใกล้ๆกระจกหลุดหายไม่มีผลกันน้ำปรกติ ยงสวยอยู่เอาไปใส่ลุยๆขำครับ

ราคาใหม่หมื่นกว่า ขาย 3500 พอครับ

4.G shock gst-s110bd มือสองผ่านยการใช้งานไม่มาก มีริ้วรอยบ้างไม่เยอะ อุปกรณ์มีกล่องเหล็กให้ตามภาพ

ขาย3,300 ราคารวมส่งทุกประเภทครับ

5.นาฬิกา Casio EDIFICE รุ่น EFB-300L-1AVDF สภาพใหม่ดูหรู ใส่ทำงาน ออกงานหล่อๆ กระจกซัฟฟาย นีโอไบร์สะท้อนแสงกลางคืน หน้าปัดอื่นบอกวันที่ บอกว่าวันอะไร ตัวเรือนแสตนเลส สายหนังสีดำ ไม่ค่อยได้ใส่ เก่าเก็บ เดินปรกติทุกอย่าง อุปกรณืครบ มีแทคเดิมใบรับประกันเดิม
    ขายแล้วครับ

6.นาฬิกา D&g Dolce & Gabbana รุ่น Anchor Watch หน้าปัดรวมเม็ดมะยมประมาณ 40mm ใส่ได้ทั้งชายหญิง สแตนเลส ขอบฟิล์มดำ ทรงdiver เรียบหรูดูดีมากๆมีรอยขนแมวใช้งานบ้าง ไม่มีข้อต่อเพิ่ม รอบวงประมาณ17-18cm ไม่มีกล่อง มีแต่ตัวเรือนนาฬิกา

ใหม่ๆเกือนหมื่น ลดราคาขายราคา 1,200 บาทราคารวมส่งครับ

ติดต่อทางไลน์ไวสุดครับ dewgoon23
    หรือหน้าโพส ก็ได้ PM ก็ได้ครับ
    ขอบคุณเพจthaimtb สำหรับพื้นที่ด้วยครับ
    Last edited by tranmissio; 11 Nov 2019, 20:26:20.

Originally posted by tranmissio View Post
    รวมหลายยี่ห้อ ของใช้เอง สะสมบ้าง ทุกเรือนราคาพอลดได้ครับมีราคาในใจลองต่อมาครับ

1.Luminox Navy seal xs 3502 bo เป็น carbon compoundทั้งเรือน สาย carbon 24 mm เครื่องหิ้วมาจากเมกานะครับ สภาพเกือบใหม่อุปกรณ์ตามภาพ กล่องด้านในจะถลอกหน่อยนะครับ
    ซื้อมาหมื่นกว่า ขายราคา 8,500 รวมส่งทุกประเภทครับ

ไม่แน่ใจว่ารุ่นเดียวกันมั้ยนะครับ
    Screenshot 2019-11-09 13.44.28.jpg
    Last edited by xilinx; 9 Nov 2019, 13:51:50.

Comment

----- https://www.ลาซาด้า.co.th/products/l...e69kx&search=1 ------
      Last edited by xilinx; 9 Nov 2019, 13:56:13.

Comment

Originally posted by xilinx View Post
        [ATTACH=CONFIG]4461102[/ATTACH]
        ลองเข้าไปดูแล้วน่าจะปลอมนะครับ

Comment

Originally posted by kk_ats View Post
          ลองเข้าไปดูแล้วน่าจะปลอมนะครับ
          ถ้าปลอมมารับเงินที่ผมเลยครับ 10 เท่า เรือนนี้หิ้วมาจากเมกาครับ ในลาซาด้าของปลอม
          Last edited by tranmissio; 11 Nov 2019, 09:48:20.

Comment

Originally posted by xilinx View Post
            [ATTACH=CONFIG]4461102[/ATTACH]
            ในลาซาด้าของปลอมครับ เรือนนี้แท้ดูที่แท่งแก๊สได้เลยครับ

Comment

ปลอมนะครับ ถ้าอยากได้ราคานี้ ซื้อในลาซาด้าเลยครับผม

Comment

1.Luminox Navy seal xs 3502 bo ขายแล้วครับ

Comment

edifice ขายแล้วครับ

Comment

up

Comment

luminox scx ขายแล้วครับ

Comment

LUMINOX 8826 RECON POINTMAN ขายแล้ว

Comment

Working...
                        X