Announcement

Collapse
No announcement yet.

1103rd-TP-Link/Garmin/Shure/Bose/i7 Gen4/Razer/Guess/Fossil/Armani 8/11/62 23.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

4.Shure Beta 58A /1,000/

Comment

Originally posted by kakasiro View Post
      เปิด 12 ครับท่านแชมป์
      ท่านแชมป์รับประกันผมก็อุ่นใจครับ
      ไม่ต้องห่วงเลยครับ ผมใส่เองด้วยครับ เคยเอาไปให้ร้านเปลี่ยนถ่านและเช็คเครื่องมาแล้วช่วงที่ซื้อใหม่ๆครับ เลยมั่นใจได้ครับ
      ผมประกันให้ยาวๆจนกว่าจะสะดวกเช็คได้เลยครับ

ต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการ กระทู้จะปิดตอน 00.44.07

Comment

4.1050

Comment

ต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการ กระทู้จะปิดตอน 00.47.59

Comment

การประมูลสิ้นสุดแล้วครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับผม

Comment

ถ้าได้ พรุ่งนี้จะไปรับของ

Comment

13/1200

0870465884

Comment

Originally posted by Champppkub View Post
                  ไม่ต้องห่วงเลยครับ ผมใส่เองด้วยครับ เคยเอาไปให้ร้านเปลี่ยนถ่านและเช็คเครื่องมาแล้วช่วงที่ซื้อใหม่ๆครับ เลยมั่นใจได้ครับ
                  ผมประกันให้ยาวๆจนกว่าจะสะดวกเช็คได้เลยครับ

ต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการ กระทู้จะปิดตอน 00.44.07
                  กราบขอบพระคุณครับ

Comment

Working...
                  X