Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Sony Xperia XA1 Plus สีดำ สภาพริ้วรอยเยอะครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Sony Xperia XA1 Plus สีดำ สภาพริ้วรอยเยอะครับ

ปิดกระทู้ ขายแล้วครับ !@#$% ขอบคุณ Overclock Zoen เอื้อเฟื้อสถานที่โพสประกาศขายครับ

ขาย Sony Xperia XA1 Plus สีดำ สภาพริ้วรอยเยอะครับ
    ประกัน หมดประกันแล้วนะครับ ผมรับต่อมาอีกทีครับ
    ราคา ตามตกลงกับผู้ซื้อ 2,000 บาทรวมส่ง EMS ครับ
    สภาพ : มีรอยถลอกขอบเครื่องและรอยบนหน้าจอเยอะตั้งแต่รับต่อมาอยู่แล้วนะครับ ดูได้ตามรูปประกอบครับผม แบตยังเก็บไฟได้ดี การใช้งานปกติครับ
    อุปกรณ์
    1.อะแดปเตอร์ Sony 1 อัน
    2.สายชาร์จเทียบพร้อมหัวแปลงเป็น type-c 1 เส้น
    3.เคส Nillkin Nature TPU 1 ชิ้น
    4.เคส X-level 1 ชิ้น
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : โทร 089-780-1038
    วิธีส่งมอบสินค้า : รับด้วยตนเองที่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี ถนนประชาอุทิศ บางมด ทุ่งครุ กทม. หรือ ส่ง EMS ค่าส่ง 100 บาทครับ

Last edited by nuimove; 16 Nov 2019, 14:56:05.

เพิ่มรูปครับ

Last edited by nuimove; 9 Nov 2019, 12:24:24.

Comment

เพิ่มรูปครับ

Last edited by nuimove; 9 Nov 2019, 22:02:01.

Comment

ปรับราคาเป็น 2,345 บาทนะครับ

Comment

ปรับราคาเป็น 2,200 บาทครับ

Comment

ขอเพิ่มรูป การทดสอบระบบทัช ผ่านเมนู Test ของเครื่องครับผม

Comment

สนใจสอบถามได้นะครับ

Comment

ได้รับยอดโอนจากคุณ Natthasak แล้วนะครับ รอจัดส่งเช้าวันจันทร์จะมาปิดกระทู้ครับ

Sent from my Redmi Note 7 using Tapatalk

Comment

พอดีไปรษณีย์เปิดเลยจัดส่งวันนี้เลยครับ ขอปิดกระทู้ครับ ขอบคุณ OCZ เอื้อเฟื้อพื้นที่ในการประกาศขายครับ

Comment

Working...
                  X