Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเพื่อนผู้ชำนาญ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเพื่อนผู้ชำนาญ

อยากทราบว่า เมนบอรด์ foxconn ตอนนี้หาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้างครับอยากรู้มากๆเลยไปพันทิพย์ก็หาไม่เจอรบกวนทีครับ กลุ้มใจ

ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน หายากนะ

Comment

ลองไปพันทิพ ชั้น4ร้านที่ติดกับลิฟท์ดูครับ น่าจะมีบอร์ดมือ2 หรือของเคลียร์สต๊อกมา ร้านนี้โอเคครับ บอร์ดซื้อไปแล้วมีปัญหาเอามาเปลี่ยนหรือคืนตังให้ได้ภายใน7วัน แต่เดี๋ยวนี้ไม่รู้ว่าจะบริการเหมือนเดิมรึเปล่า

Comment

ไม่ค่อยเห็นของใหม่นะ เค้าไม่ค่อยเล่นกัน ของเก่าๆ ที่เซียร์ยังพอมี

Comment

เห็นโฆษณาอยู่ในหนังสือ commart เหมือนกันครับ

เด๋วดูรายละเอียดมาให้อีกทีครับ

Comment

ขอบคุณมาก ไงก็รบกวนด้วยคับ

Comment

Working...
            X