Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายซาก asus prime h310m-e 1151 **ขาสลอตCPU ล้มงอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายซาก asus prime h310m-e 1151 **ขาสลอตCPU ล้มงอ

ขายซาก asus prime h310m-e 1151 **ขาสลอตCPU ล้มงอ อุปกรครบกล่อง ก่อนถอดใช้งานปรกติครับทีนี้ ผมดันพลาด ตอนไปใส่ฝาครอบของ asus พยามยัดไม่รู้วิธีใส่....บอรด์เลยขางอครับ ขายเเบบซากๆ เผื่อใครอยากเอาไปลองดัดขาเเล้วใช้ได้ครับ 400 บาท รับเอง รังสิต-คลองสอง เซียร์รังสิต

line pigyball tel 080-439-2116
    Attached Files

up

Comment

โอนแล้วครับ
      Last edited by Predatorx; 12 Nov 2019, 11:33:48.

Comment

ได้รับของแล้ว แต่ได้ของไม่ครบท่านลืมส่งฝาหลังมาด้วยนะครับ

Comment

ดัน ของไม่ครบท่านลืมส่งฝาหลังมาด้วยนะครับ

Comment

ดัน ของไม่ครบท่านลืมส่งฝาหลังมาด้วยนะครับ

Comment

ไม่ทราบว่าส่งให้รึยังครับ

Comment

Working...
              X