Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีใช้amd athlon64 5200+ อยากเปลี่ยน m/b ใช้ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีใช้amd athlon64 5200+ อยากเปลี่ยน m/b ใช้ตัวไหนดีครับ

พอดีใช้amd athlon64 5200+ อยากเปลี่ยน m/b ใช้ตัวไหนดีครับ ขอไม่เกิน 2000-2500 นะครับพอดีงบน้อย ช่วยหน่อยนะครับพี่ๆๆๆ

แล้วบอร์ดเก่าเป็นไรหละ (ยี่ห้อไร)

Comment

MSI MS-7270 นะครับพอดีมันเก่าแล้วอยากอัพให้มันดีขึ้นนะครับ
      cpu amd athlon 64 x2 5200+
      m/b msi ms-7270

Comment

ไม่ลองลากตัวนี้ดูก่อนท่าน เห็นเค้าว่าบอร์ดยี่ห้อนี้วิ่งดี บางทีเห็นเก่าๆอาจเจ๋งก็ได้นะ
        Last edited by boyzaa; 18 Feb 2009, 17:02:08.

Comment

MSI MS-7270 นะครับพอดีมันเก่าแล้วอยากอัพให้มันดีขึ้นนะครับ
          cpu amd athlon 64 x2 5200+
          m/b msi ms-7270

บอร์ดระดับนี้ อยากเปลี่ยนแล้วเหรอ ครับ

Comment

ดันให้ อิอิ

Comment

M3A78-MC ครับ มาตรฐานอิอิ

Comment

ถ้าแนะให้เอา DFI งบไม่ถึง ABIT ก็ไม่มีรุ่นใหม่(แต่ก็ยังไฉไลอยู่) MSI ยี่ห้อเดิม เปลี่ยนรุ่นใหม่เอาไหม
                เปลี่ยนบอร์ดใหม่ที่จะให้แตกต่างจากตัวเดิมคงเป็นที่ชิปครับ เอาชิป AMดี ละกันครับ งบที่ท่านจำกัดมา และตามสเป็กที่ผมว่านั้น แนะนำ ax78 ฟันธง

Comment

Working...
                X