Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ window xp sp3 เวอร์ชั่น ที่ใช้แล้ว ไม่ค่อยมีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ window xp sp3 เวอร์ชั่น ที่ใช้แล้ว ไม่ค่อยมีปัญหา

ช่วยแนะนำ window xp sp3 เวอร์ชั่น ที่ใช้แล้ว ไม่ค่อยมีปัญหา คือว่า ปกติใช้ xp sp2 อยู่ ตอนซื้อเครื่องร้านลงมาให้
    แล้วคราวนี้โดนไวรัสลงก็เลยจะถือโอกาส ลง sp3 เลย เพื่อนๆช่วยแนะนำ หน่อยครับว่าใช้ เวอร์ชั่นไหนดี และอีกอย่างคือว่าเครื่องผม hdd เป็น sata2 ผมจะลง window เองต้องทำยังไงครับ เพราะที่ทราบมาจะไม่เหมือนกับที่ลงแบบ hdd สมัยก่อน ขอบคุณครับ

xp_sp3 ของแท้ขนาดไฟล์ต้อง 589mb คับลองๆหาดูในบิทนะคับ

Comment

ใช้อยู่ครับ ตัว589mb ไม่รู้ตัวเดียวกับท่านข้างบนป่าวแต่ของผมตัวเดิมๆๆ
      ie ยังเป็น ie6 Windows Media Player ยังเป็นเวอร์ชั่น9 ใช้งานได้ดี

Comment

ori ครับ work สุด

Comment

Windows XP PRO SP3 JAN09 + NET1.1-3.5 [sKz]

แรงครับ โหลดมาแล้ว ขอบคุณ SKZ จริงๆ

Comment

http://www.sokoolz.com/forums/index....icseen#msg8657 อะ ลองเข้าไปดูครับใช้โหลดบิต

Comment

true faster v.4 ครับ ใช้ดีๆ

Comment

Originally posted by rts20d View Post
                true faster v.4 ครับ ใช้ดีๆ
                +1 ใช้อยู้สวยด้วย+เล่นGTA ลื่นหัวแตก

Comment

ลง SP2 แล้วทำ Windows update เป็น SP3

Comment

Originally posted by art2_th View Post
                    ลง SP2 แล้วทำ Windows update เป็น SP3
                    ตามนี้เลยครับผมก้อทำแบบท่าน Art2_th ใช้ดีครับ update จาก sp2 เป็น sp3 แจ่มครับ

Comment

Originally posted by art2_th View Post
                      ใช่เเล้ว เวิร์คไม่มีปัญหาอะไร เปิด window update เดี๋ยวก็เสร็จ

Comment

ถ้าเป็นโม เเนะนำ SKZ ของเค้าดีจริง

Comment

ผมก้ skz เดือนมกรา เร็วมากมาย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by mewalklone View Post
                              http://www.sokoolz.com/forums/index....icseen#msg8657 อะ ลองเข้าไปดูครับใช้โหลดบิต
                              อยากได้เหมือนกันคับ แต่โหลดบิทไม่ได้ มีที่ไหนแจกโหลดธรรมดาบ้างคับ

Comment

Working...
                              X