Announcement

Collapse
No announcement yet.

G.Skill PC2-8800 PI bus 1100 4G หาซื้อได้ที่ไหนมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G.Skill PC2-8800 PI bus 1100 4G หาซื้อได้ที่ไหนมั่ง

G.Skill PC2-8800 PI bus 1100 4G หาซื้อได้ที่ไหนมั่ง วั้นนี้ไปเดินหาที่พันติบมาทั้งวันเลยไม่มีร้านไหนมีเลย ของหมด ต้นเดือน เห็นมีโชว์อยู่ตั้ง 3 ร้าน แต่ตอนนี้ บ้อแบ้ แล้ว เซ็งเลยอยากแรงแต่ดันไม่มีดวง

ปล.พึ่งรู้ว่า ASUS ทำแรมออกมาขายด้วย

เพิ่งรู้เหมือนกันค่ะว่า เเรมบัส 667-800-1066 เจอของพี่ไป 1100 เนี่ยเเหละ พูดให้ฟังยังไม่เชื่อ
    ว่ามันมีขายดูในคู่มือเเล้วจะ support ไหมค่ะ

ถ้าผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยนะค่ะ.....อันนี้ไม่ทราบจริงๆ

Comment

ขอดันซักหน่อยนะ

Comment

โอ้ อัซซุส มีแรมด้วย

Comment

Working...
        X