Announcement

Collapse
No announcement yet.

Enermax 460W จะพอป่าวครับ >>เชิญด้านใน<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Enermax 460W จะพอป่าวครับ >>เชิญด้านใน<<

อุปกรณ์ต่างๆที่คิดไว้ก็มีดังนี้ (ใช้งานเดิมๆ)

1. E 6400

2. GA-965P-DS3 Rev 3.3

3. XFX หรือ GALAXY GF 7900 GS

4. RAM 512x2 หรือ 1 G 1แถว (ไว้ค่อยเพิ่ม 1 G อีก 1 แถว ภายหลัง) ยังไม่รู้จะใช้ของอะไร

5. HDD 160 1 ลูก

6. DVD-RW 1 ตัว

7. TV-Tuner

8. พัดลมเคส 120 mm LED 1 ตัว
    " 80 mm LED 2 ตัว

*Enermax "EG465P-VE FMA" 460w พอป่าวครับ

ขอบคุณทุกๆท่านครับ

*ถ้าลงผิดที่ผิดทางก็ขออภัยด้วยครับ*

พอ งับ

Comment

เพิ่มไฟนีออนสีฟ้ากะสีแดงอย่างละหลอด ยังไหว

Comment

พอ งับ

Comment

น่าจะ เหลือๆ เลยแหละ ท่าน

Comment

ของผม 350 ยังไหวเลยคับ

Comment

ไม่พอมาถีบหน้าผมเรยครับ 55+

Comment

สบาย ๆๆๆ เหลือ ๆ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                  ไม่พอมาถีบหน้าผมเรยครับ 55+

ของเจ้า นี่ hdd 3 ตัวยังไหว เลย

Comment

Working...
                  X