Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส GVIEW สภาพนางฟ้า 400 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เคส GVIEW สภาพนางฟ้า 400 บาท

เคส พร้อม ซัพพลาย GVIEW สภาพนางฟ้า

--------------------------------------------------------------------

เคส ใหม่มากๆ ไม่มีสนิมใดๆ ช่อง USB ด้านหน้า ไม่มีสนิม ใส่ๆเลยครับ

ซัพพลาย วัตเต็ม 600W

หัวมีดังนี้

20+4 pin
    6 pin PCI
    1 sata
    2 molax

ใช้งานได้ปรกติไม่มีปัญหาใดๆ

------------------------------------------------------------------

มี 38 เคส

#ขายเคสละ 400 บาท

ราคานี้ ไม่น่าจะแพงนะครับ ของใหม่ตอนนี้ 1600 บาทเลยนะ

โทร 0812702043
    ไลน์ comsmile

ดูการขายเพิ่มเติมที่ แฟสบุ๊ค ณัฐพล ใสแก้ว ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/nuttapon.saikaew

ร้านอยู่ อ.เมือง สุราษฯ ครับ

ต่างจังหวัดจัดส่งได้ทุกแบบครับ ทุกการขนส่ง

มีบริการเก็บปลายทาง จัดส่งและจ่ายเงินที่หน้าบ้านท่านได้เลยครับ

ค่าจัดส่งคิดเท่าไหร่ครับท่าน

Comment

หมดแล้วครับ

Comment

Working...
      X