Announcement

Collapse
No announcement yet.

สับสนEacanครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สับสนEacanครับ

ระหว่าง

A 200 5.1
    A 200 5.1 s
    A 200 2.1
    A 600II

ตัวไหนดีกว่ากันครับ
    อยากได้มาให้พ่ออีกตัวครับ
    คือ ขายตัวเก่าให้พ่อแล้วไปซื่อใหม่อะครับ
    ฟังเพลงแนว Acoustic กับ Rock ทุกประเภท
    ่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่งบประมาน ไม่มีครับ
    คือชอบEacan ชอบโดยไร้สาเหตุ
    (Brandอื่นก็ได้ครับที่ราคาพอๆกับ4ตัวบนครับ)

A 600II

Comment

A 200 5.1
      A 200 5.1 s

ต่างกันตรงมีขาตั้ง แค่นั้น มั้ง กำลังหา A200 อยู่เลย -.....-

Comment

ผมว่าถ้าซื้อให้คุณพอ่ฟัง เลยแนวใสๆแบบ A200 2.1 ดีกว่า

Comment

กำ อะคูสติค กับ ร๊อค แล้วจะเลือกงัย 600 เบสไม่แน่น ได้ใส 500 เบสแน่นใสไม่ได้

Comment

ฟังสบายๆ A 600II

Comment

a-200 ได้ทั้ง 2.1/5.1

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับที่ชี้แจ้งให้เด็กผู้ไม่รู้อย่างผม

แล้ว a200 กับ a600 อันไหนเสียงใสกว่ากันอะครับ

(ดันด้วย)

Comment

Originally posted by mballx View Post
                  กำ อะคูสติค กับ ร๊อค แล้วจะเลือกงัย 600 เบสไม่แน่น ได้ใส 500 เบสแน่นใสไม่ได้
                  ก็ซื้อท้้งสองชุดแล้วเอาซับของ A500L กับทวิตเตอร์ของ A600II งัยครับ

Comment

เป็นผมเอา A 600II

Comment

Originally posted by taro_kun View Post
                      ก็ซื้อท้้งสองชุดแล้วเอาซับของ A500L กับทวิตเตอร์ของ A600II งัยครับ
                      เข้าท่าสลับกันซะเลย

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ
                        แล้วตกลง a200 กับ a600 อันไหนดีอะครับ

Comment

a600

Comment

Working...
                          X