Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Samsung S8 Plus 3800 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Samsung S8 Plus 3800 บาท

ปิดกระทู้
    Last edited by bcc147; 10 Mar 2020, 15:29:05.

อยากได้แต่ไม่กล้าต่อ

Comment

จอแตก เรื่องใหญ่ครับ สนใจ เหมือนกัน แต่ราคานี้กับจอแตก ไม่ไหว

Comment

ประกันหมด จอแตกอีก ค่าซ่อมบวกกับค่าซื้อนี่เอาเงินไปซื้อรุ่นใหม่ๆ ดีกว่า

Comment

จอแตกผมให้ได้แค่ 3 พันครับ ค่าส่งผมออกเอง DM มาถ้าสน

Comment

@

Comment

พึ่งมาอ่านแต่ขายไปตั้งแต่วันที่ลงนะครับลืมปิดกระทู้ ปิดไป 3800 นะครับ

Sent from my ASUS_Z01QD using Tapatalk

Comment

Originally posted by popkejia View Post
                ประกันหมด จอแตกอีก ค่าซ่อมบวกกับค่าซื้อนี่เอาเงินไปซื้อรุ่นใหม่ๆ ดีกว่า
                ซื้อรุ่นใหม่ได้ครับผมขายของผมแบบนี้แล้วแต่คนรับเลยครับว่ารับได้ไหม

Sent from my ASUS_Z01QD using Tapatalk

Comment

Working...
                X