Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี ไดว์เวอร์ของ hp Tavilion dx2916th บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี ไดว์เวอร์ของ hp Tavilion dx2916th บ้างคับ

ใครมี ไดว์เวอร์ของ hp Tavilion dx2916th บ้างคับ

รบกวนขอหน่อยคับ ลง xp แล้วมันหาไดร์เวอร์ไม่เจอ ของเก่าเป็น vista แต่เอาไปลง xp มา
    ทุกตัวเลยนะคับ

ผมเจอหลายคนแล้วนะครับ กะไอ่ HP ขี้โกงเนี่ยฮั้วกับ Microsoft เพื่อเพิ่มยอดให้ Vista เห็นใจครับซ่อมให้หลายคนแล้วเซงมาก มันน่าฟ้อง สคบ จริงๆ กะไอ้แค่เอาไดรฟ์เวอร์ XP มาลงให้โหลดแค่นี้ เด๋วจะลองหาให้นะครับ (ปล ทีหลังอย่าไปซื้อมันคับพวกยยี่ห้อเกรียนๆ)

พิมรุ่นถูกมั้ยคับเนี่ย ไมมานไม่มีเลยอ่ะ
    ขอสเปคเท่าที่ทราบหน่อยครับ
    T_T หาไม่เจอ DV2916TX รึเปล่าครับ เพราะตระกูล DX มีถึง DX28XX เองนะ เป็น HP/COMPAQ
    Last edited by ROBOTICS_CLUB; 19 Feb 2009, 04:43:33.

Comment

Working...
    X