overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 31

Thread: แวะเข้ามาร่วมยินดีกันหน่อยจ้าาาา สดๆ ร้อนๆ โดนจังๆ Heat Cycle

OverclockZone Member tanwatana's Avatar

Talking แวะเข้ามาร่วมยินดีกันหน่อยจ้าาาา สดๆ ร้อนๆ โดนจังๆ Heat Cycle

dv2517TX ณ เวลา 20:02 นาฬิกา ดีที่ซื้อประกันต่อไว้นานแล้ว
    แวะเข้ามาลงชื่อร่วมแสดงความยินดีกันหน่อยครับ
    กำลังนั่งเล่น PC อยู่ หันไปอีกรอบ โอววว โดนซะละ จอขึ้นมาเพียบเลย

ที่ให้มายินดีไม่ใช่เพื่อผม เพราะเจ้า HP ตัวเก่งของผมมันต้องเข้าศูนย์
    ได้กลับไปเยี่ยมบ้านเก่ามันต่างหาก จากมานานคงคิดถึงจังเลย

กระทู้ไร้สาระสิ้นดี

OverclockZone Member stroumphs's Avatar

55 ยินดีด้วยนะคร้าบบบ อย่าลืมส่งการ์ดเชิญมาด้วยนะ

อุ่ย ผิดงาน

OverclockZone Member Sippaphas's Avatar
    ห้องเซิร์ฟโรงเรียน

เย้ๆๆ

ได้พรรคพวกแล้วว

OverclockZone Member tanwatana's Avatar

Talking

Quote Originally Posted by Sippaphas View Post
    เย้ๆๆ

ได้พรรคพวกแล้วว
    ชอบการ์ดจอคุณจัง HeatCycle Edition สงสัยจะรุ่นเดียวกัน

OverclockZone Member Sippaphas's Avatar
    ห้องเซิร์ฟโรงเรียน

เข้าแก๊งค์ HP Pavillion nVidia Heat Cycle Edition กันดีกว่าครับ

OverclockZone Member sabanes's Avatar
    ใต้ขั้วโลกเหนือ

ยินดีด้วยครับ เอ๊ะ..ยังไง

ทางผมก็พยายามทุกวิถีทางเพื่อให้ Heat Cycle มาประทับ ก่อนประกันหมดมาหลายเดือนแล้วครับ

ประเคนทั้ง Grid , COD , PES , Bioshock , Hi-def MKV , โหลดบิททิ้งไว้ ฯลฯ

หวังว่าจะได้เป็นสมาชิกชมรมพวกท่าน ก่อนประกันหมดตอนเดือน มิ.ย.ครับ สาธุ

OverclockZone Member rubbizh's Avatar

ขอแสดงความยินดีจากใจเลย

^ ^"

OverclockZone Member ok.chok's Avatar

Quote Originally Posted by Sippaphas View Post
    เข้าแก๊งค์ HP Pavillion nVidia Heat Cycle Edition กันดีกว่าครับ
    รอแป๊บนึงครับเดี๋ยวผมตามไป ตอนนี้กำลังoverclockแบบบ้าระห่ำเพื่อปราบเกมส์ใหม่ๆอยู่ คาดว่าคงอีกไม่นาน แต่พังก็ไม่กลัวครับHPประกันเหลือ2ปีกว่าๆ และอีกอย่างเครมทีเดียวจบไม่ต้องเครมหลายรอบ
    ปล.น่าจะตั้งCLUB Heat Cycleนะครับ รักมันจริงๆnvidiaนี่

OverclockZone Member pattyna's Avatar

แหม ทำไปได้

OverclockZone Member pomster's Avatar

ใครหมดประกัน ก็บอกผมได้ อิอิ ผมรับซ่อมเจ้าเด็กดื้อให้หายดื้อได้ปลิดทิ้ง 555+

OverclockZone Member

แหม...ทำไปได้

OverclockZone Member Rabbit fire's Avatar

ประกันเพิ่งต่อ เหลืออีก 10 เดือน
    มันยังไม่มีอาการ.... แต่ก็ไม่อยาก... แล้วอย่าเจือกออกอาการหลังประกันหมดนะ = ="
    (หรือจะต่อเพิ่มอีกปีดีหว่า?)

OverclockZone Member widya's Avatar

ยินดีด้วย..ดีมั๊ยคับ 555+

เครื่องผมให้แฟนไปใช้ได้แป๊บเด่ว
    ออกลาย S41 Heat Cycle Edition เหมือนกัน
    ดีว่าเหลือประกันอยู่อีกเกือบปี - -"

.
    .
    .
    อ้อ...หวัดดีทุกท่าน หายหน้ากันไปนานน่ะคับ
    ไม่ค่อยเห็นเลยพักหลังเนี้ยะ เอิ้ก ๆ ๆ ^3^

OverclockZone Member VaYo_B's Avatar

ผมกลัว S42 ผมต่อไปอาจจะโดนเหมือนกัน เพราะ GPU ผมนี่ขนาดเปิดธรรมดายัง 60-70 ขึ้นเลยอ่ะ 555+

OverclockZone Member ok.chok's Avatar

กำลังฮิต ^ ^

กลับมาแล้ว กลับมาแต่ตัวกับกระเป๋าและ Adaptor เครื่องฝากให้ช่างดูแล
    3 วันทำการ ก็คงวันอังคารอย่างช้าถึงจะได้ใช้อีกที ไม่มีเงินซื้อเครื่องใหม่ด้วย
    แนะนำว่าใครขับรถไปอาคารอื้อจือเหลียง ไม่ควรอย่างยิ่ง หาที่จอดรถค่อนข้างยาก
    นั่งรถเมล์หรือ Taxi ดีกว่า นี่วันธรรมดานะครับ ถ้าวันหยุดคงไม่ต้องพูดถึงเลยแล้วกัน

ป.ล. รู้งี้ตอนแรกเอารุ่น TU ดีกว่า เกมส์ก็ไม่ค่อยจะเล่น สะเหร่อเอาการ์ดจอมาทำไมไม่รู้

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

ควรจะยินดีไหมเนี่ย... เอาเป็นว่ายินดีด้วยครับที่ยังเคลมได้

OverclockZone Member evildead's Avatar

อาการหลักๆ Heat Cycle เป็นไงบ้างครับ

OverclockZone Member stroumphs's Avatar

Quote Originally Posted by widya View Post
    ยินดีด้วย..ดีมั๊ยคับ 555+

เครื่องผมให้แฟนไปใช้ได้แป๊บเด่ว
    ออกลาย S41 Heat Cycle Edition เหมือนกัน
    ดีว่าเหลือประกันอยู่อีกเกือบปี - -"

.
    .
    .
    อ้อ...หวัดดีทุกท่าน หายหน้ากันไปนานน่ะคับ
    ไม่ค่อยเห็นเลยพักหลังเนี้ยะ เอิ้ก ๆ ๆ ^3^
    ดีคับท่านวิดยา หายหน้าหายตาไปเรยนะท่าน ปายสิงอยู่บอร์ดไหนมาเนี่ย หุๆ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by evildead View Post
    อาการหลักๆ Heat Cycle เป็นไงบ้างครับ
    จอลาย จอเละ มีหกจอเล็กๆในจอเดียว

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks