Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งรับจอ Asus ตามรูปครับ ใครเบื่ออยากขาย อยากเปลี่ยน เชิญครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ตั้งรับจอ Asus ตามรูปครับ ใครเบื่ออยากขาย อยากเปลี่ยน เชิญครับ

ตั้งรับ จอ 1 ใน 2 ตัวนี้ ขอมีประกัน กล่องครบยิ่งดีครับ เน้นนัดรับ อ้อมน้อย สาย4 รังสิต ตามตกลง ครับ ขาย เสนอราคาลงรูป ไว้ หรือ ib มาก็ได้ครับ
    Attached Files

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

มือ1 ราคาลดแล้วเหลือหมื่นเดียว ช้ำใจซื้อมาได้เดือนเดียว

Comment

Originally posted by nartzuzaa View Post
                มือ1 ราคาลดแล้วเหลือหมื่นเดียว ช้ำใจซื้อมาได้เดือนเดียว
                สรุปผมก็เบิก มือ 1 ครับพี่ ไม่มีคนขายเลย 555

Comment

Working...
                X