Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชิปอินเทล รุ่นไหนแม็ทกับ E8400 3.00 GHz. ที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชิปอินเทล รุ่นไหนแม็ทกับ E8400 3.00 GHz. ที่สุด

ชิปอินเทล รุ่นไหนแม็ทกับ E8400 3.00 GHz. ที่สุด E8400 3.00 GHz.กับ Q8200 2.33 GHz. ตอนนี้ราคาเท่ากันตัวไหนคุ้มกว่ากันพี่น้อง

P45

E8400

Comment

Match ไม่ Match ดูตรงไหนครับ สงสัยหน่อยๆ

แล้ว G31 ใส่ได้มั้ย

Comment

945 ก็ match นะ

Comment

865PE สิครับ...555+

Comment

ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ Match ไม่ Match แต่มันอยู่ที่คุณมีเงินกี่บาทที่จะไปซื้อมัน

Comment

x58

ปล. อย่าไปซื้อจริงนะ

Comment

X48

Comment

เอ๊า ยัดเข้าไป ยัดกันเข้าไป
                  -----------------------------
                  จริงๆๆแล้วNB และSB สำคัญมากครับและที่สำคัญมากกว่านั้นก็คือ เงิน ครับผม
                  -*-
                  --------------------------------------
                  E8400 แนะนำเลยครับไร่ตั้งแต่ P35 ขึ้นไปเลย ครับ ผม ถ้าเป้นตระกูลG ไม่แนะนำ แต่ถ้ามีเงินก็ยัดพวก X เลย ครับ
                  P45 เป็นชิป ระดับมีเดี่ยมเอ้น ถ้าไม่ได้ CF CFX ก็ไม่ต้องหนักใจ
                  ส่วน NB 9 R และNB 10 R ไม่ต่างกันเลย NB 10 ให้SATAและUSB เยอะกว่าเท่านั้นเอง-*-

Comment

Working...
                  X