Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมาร์ และ คีบอดสวยๆ เทสแล้วปกติใช้งานได้ทุกตัว ตัวละ35-50 บาทเท่านั้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เมาร์ และ คีบอดสวยๆ เทสแล้วปกติใช้งานได้ทุกตัว ตัวละ35-50 บาทเท่านั้น

Keyboard และ เมาส์ เลือกเลยครับ สวยๆ ปุ่ม กดง่าย ครับ

#คละรวมกันได้ครับ
    #ขอขั้นต่ำ 3 ตัว 5 ตัว 10 ตัว หรือเยอะก็ได้ครับ
    #ของเป็นของมือ 2 แต่สภาพสวยงามครับ
    ของทุกชิ้นราคานี้ไม่ย้งรวมส่ง นะครับ

อ่านก่อนนะครับ
    #งดจอง นะครับ #สินค้าใช้งานได้ทุกตัว ***

****ราคาส่ง ทางไปรณีนะครับ***
    3 ตัว + ส่งพัสดุ 60 บาท
    5 ตัว+ส่งพัสดุ 80 บาท
    5 ตัว + #EMS +150
    5ตัว + #เครี +170#เครดิต. #ขอหน้าเฟสผมได้ครับ
    หรือมารับทึ่บ้านฟรี
    ขายขาดนะครับไม่มีประกัน
    สินค้าเป็นของมือ2 นะครับ ตามสภาพ
    เครดิตมีหน้าเฟสผม.
    ➡ของอยู่ สมุทรปราการ เทสบาลบางปู 47 ครับ
    #สนใจ inbox มาเลยครับ
    หรือโทรถาม
    สั่งซื้อสอบถาม
    #Tel... 085-957-9298 เล็กครับ
    #Line... laknovo

Last edited by lakzaodada; 8 Dec 2019, 21:21:14.

ของดีราคาถูกจากบางปู 47.....

Comment

Comment

Originally posted by ponggeo View Post
        [ATTACH=CONFIG]4464864[/ATTACH]

ของดีราคาถูกจากบางปู 47.....

Originally posted by louis116 View Post
        ขอบคุณครับ ผม

Comment

อัพๆ ที่มีอยู่นะครับ สนใจ ทักมาได้ครับผม

Last edited by lakzaodada; 30 Nov 2019, 07:35:44.

Comment

Comment

Comment

Comment

++

Comment

สนใจสินค้าตัวไหน บอกได้นะครับ พร้อมจัดส่งได้นะครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

สนใจ [1+9+16] ทักในไลน์ไปแล้วครับ

Comment

จัดส่งแล้วครับ ย้งมีอีกหลายตัวจัดได้เลยครับ
                              Last edited by lakzaodada; 29 Nov 2019, 21:56:53.

Comment

Working...
                              X