Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้มีความรู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้มีความรู้หน่อยครับ

คือผมพึ่งได้คอมมาเครื่องหนึ่ง เมนบอร์ดk7ama2 cpu duron 1.3 การ์ดจอ inno3D TNT64M อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยว่าจะทำให้มันแรงขึ้นต้องใช้ cpu และการ์ดจอตัวไหนดีครับ รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับ

คงต้องยกเครื่องกันเลย เก่ามากอะไหล่หายาก ไม่คุ้มที่จะอััพเกรด...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
      คงต้องยกเครื่องกันเลย เก่ามากอะไหล่หายาก ไม่คุ้มที่จะอััพเกรด...
      คือพอจะหาอะไหล่มือ2ได้อะครับช่วยแนะนำทีว่าจะใช้ตัวไหนถึงจะดีครับ

Comment

cpu คงต้องเปลี่ยนเป็นพวก athlonXP น่ะครับ แรงขึ้นมาก เพิ่มแรม ส่วนการ์ดจอก็ Geforce5 ถึง Gefoce6

Comment

Originally posted by maitalk View Post
          cpu คงต้องเปลี่ยนเป็นพวก athlonXP น่ะครับ แรงขึ้นมาก เพิ่มแรม ส่วนการ์ดจอก็ Geforce5 ถึง Gefoce6
          ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X