Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phanteks P300, Tempered Glass, พื้นกระเบื้อง, กระจกแตก และ Phanteks Thailand

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Shisa View Post
    ร้านเดียวกับผมเลย เอาจริงๆร้านนี้บริการไม่ดีมาก ทั้งพนักงาน ช่าง รวมถึง...ขอไม่พูด ยกเว้นเจ้าของร้านที่เป็นผู้ชายคนเดียว
    ผมไปทุกครั้งก็บริการไม่ดี ดีแค่ตอนซื้อของ ตอนเคลมหรอ...หึหึ
    แต่เคสผม หลักฐานมันค่อนข้างชัด
    555 ดีจังเลยครับ

ของผมที่เคลมยากคงเพราะสั่งซื้อ online แล้วมาส่งต่างจังหวัดด้วยแหละครับ
    แต่ก็ถือว่าเป็นบทเรียนที่เจ็บปวดใช้ได้เลย ตั้งแต่นั้่นมาก็ไม่คิดซื้อของร้านนั้นอีกละครับ

Comment

คอมวัว ซื้อแต่ของ arc
      เวลาเสียเคลมตรงตลอดอ่ะ

Comment

อ้าว ไม่ดีหรอครับร้านนี้ ตอนผมไปซื้อร้านเขาก็พูดดีนะครับ ตอนเอาไปเคลม ก็ได้ของใหม่เลย

ตอนนั้นเคลม กล่อง corsair commander pro แต่เมื่อ 2 ปีที่แล้วนะครับ รออาทิตย์เดียวได้เลย

หรือว่าอาจเป็นเพราะ ของผมได้ประกัน arc พอดีก็ไม่รู้ เลยไม่เรื่องมากครับ

Comment

Originally posted by GreenHerb View Post
          555 ดีจังเลยครับ

ของผมที่เคลมยากคงเพราะสั่งซื้อ online แล้วมาส่งต่างจังหวัดด้วยแหละครับ
          แต่ก็ถือว่าเป็นบทเรียนที่เจ็บปวดใช้ได้เลย ตั้งแต่นั้่นมาก็ไม่คิดซื้อของร้านนั้นอีกละครับ
          อย่าว่าแต่ คอมวัวเลยครับ
          ร้านดังๆ ทุกร้าน ส่งของมา เปิดเจอของเสีย ไม่มีนโยบายช่วยออกค่าส่งกลับ นะครับ
          ส่งเองจ้า

อันนี้ไม่ใช่ คอมวัวนะ แต่ดังมากๆเจ้านึง
          สั่งเคสไป ส่งมากระจกแตกครับ จะให้ส่งกลับเพื่อเคลม ขนาดถ่ายวิดีโอตอนเปิดเอาไว้เพราะเห็นกล่องบุบ ร้านยังไม่ช่วยอะไรเลย

Comment

Originally posted by LipkiZ View Post
            ร้านดังๆ ทุกร้าน ส่งของมา เปิดเจอของเสีย ไม่มีนโยบายช่วยออกค่าส่งกลับ นะครับ
            ส่งเองจ้า

อันนี้ไม่ใช่ คอมวัวนะ แต่ดังมากๆเจ้านึง
            สั่งเคสไป ส่งมากระจกแตกครับ จะให้ส่งกลับเพื่อเคลม ขนาดถ่ายวิดีโอตอนเปิดเอาไว้เพราะเห็นกล่องบุบ ร้านยังไม่ช่วยอะไรเลย
            ขอคำใบ้ชื่อร้านหน่อยครับท่าน

Comment

Originally posted by LipkiZ View Post
              ส่งเองจ้า

+1 จนถึงตอนนี้ เปลี่ยนมาหลายร้านแล้ว ไม่ใช่แค่ร้านนี้
              สุดท้ายซื้อของ เลือกประกันเจ้าไหน ศูนย์อยู่แถวไหน
              จริงๆผมเคยถามในบอร์ดนี้เมื่อนานมาแล้ว ว่าซื้อร้านไหนดูแลเราดี คำตอบคือ @#$%^#$%@

Comment

Working...
              X