Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลำโพง JBL PีULSE 3 สึขาว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายลำโพง JBL PีULSE 3 สึขาว

ขายแล้วครับ..ปิดกระทู้

ใช้ได้ปกติ สภาพดี แบตยังอึด ประกันหมดแล้ว อุปกรณ์มีแค่สายชาร์ต
    ขาย 3000 บาท
    นัดรับได้ กทม. นัดกันอีกที่ถ้าสนใจ (ถ้าไม่สะดวกขอผ่าน) ส่ง EMS + 100
    สอบถามได้ 089 1729349 Line:yoyo.8168
    ถ้าสนในรบกวนโทรนะครับ ถ้า InBox จะไม่ค่อยได้เข้าเวปดู
    (ไม่ต้องกลัวโกงเล่นในนี้มานานแล้วครับ ไม่ได้ลงขายนาน เศรษฐกิจไม่ดีเริ่มปล่อยของสะสมบ้าง )
    Last edited by YOYO.2513; 10 Dec 2019, 11:08:18. Reason: ขายแล้วครับ

เพิ่มเติม..มีตำหนิ..นิดหนึ่ง..คราบสีเหลืองปลายๆตะแกรงลำโพง
    นิดเดียวครับ

Comment

Up++

Comment

Up+++

Comment

Up+++

Comment

ปิดกระทู้..
            ขอบคุณ ovc มากครับ

Comment

Working...
            X