Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย! ASICS METARIDE SIZE 11.5US สีหายาก ดำ-แดง (ของแท้หิ้วมาจากญี่ปุ่น)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย! ASICS METARIDE SIZE 11.5US สีหายาก ดำ-แดง (ของแท้หิ้วมาจากญี่ปุ่น)

ขาย! ASICS METARIDE SIZE 11.5US สีหายาก ดำ-แดง (ของแท้หิ้วมาจากญี่ปุ่น มีป้ายตามรูปเลยครับ) ใช้เดิน 10K ครั้งเดียว ราคา 7,500 บาท รวมส่ง EMS

*** พิเศษ! สำหรับใครที่สนใจพร้อมโอนทันทีลดให้ 7,300 บาทรวมส่ง EMS ครับ ***

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    ID Line : apollockd69

>>>โปรดอ่านข้างล่างก่อนตัดสินใจซื้อ <<<

* รองเท้าอยู่ในสภาพดีมาก เพราะใช้เดิน 10K ครั้งเดียวแล้วเก็บใส่กล่องตั้งแต่เดือนเมษายนปี 2019
    * รองเท้าข้างขวาด้านหน้ามีรอยขีดสีแดงสีเดียวกับรองเท้า คาดว่าเป็นมาตั้งแต่ที่โรงงานผลิตครับ
    * สาเหตุที่ขายเพิ่งรู้ว่ารุ่นนี้ไม่ซัพพอตคนเท้าแบน พอใส่เดินจริงเจ็บเท้าเลยขายครับ
    * นัดรับของได้ตามรถไฟฟ้า BTS บางนา - BTS สยามครับ (ขอคนที่สนใจจริงนะครับ)
    * ไม่มีกล่อง ASICS ให้ แต่มีกล่อง NIKE สีส้มให้แทนครับ
    * เพื่อป้องกันการขโมยรูปรองเท้าไปแอบอ้างขาย ก่อนโอนเงินเช็กชื่อ - นามสกุลได้ตามลายน้ำในภาพครับ ว่าตรงกับบัญชีธนาคารไหม

#ASICSMETARIDE2019 #ขายASICSMETARIDE2019 #ASICSMETARIDE #ขายASICSMETARIDE #ASICS #ASICSTHAILAND #ASICSJAPAN #ASICSMETARIDEดำแดง

Working...
X