Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามเรื่อง HDD Player ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามเรื่อง HDD Player ครับ

รบกวนสอบถามเรื่อง HDD Player ครับ
    ต้องการซื้อ HDD Player ช่วยแนะนำด้วยครับ ต้องการแค่สามารถเล่นไฟล์ DVD ใน HDD ไม่ว่าจะเป็น Format .VOB หรือ เป็นไฟล์ image .iso .nrg เป็นต้น และรองรับ HDD 3.5" ขนาด 500GB ขึ้นไปครับ ต้องการแค่นี้อะครับ ไม่ทราบว่ามีรุ่นไหนพอเข้าสเปคไหมครับ รบกวนบอกราคาประมาณด้วยครับ ขอบคุณครับ

ผมเคยจะไปซื้อนะแค่กล่องก็ 2000 กว่า บาทแล้วครับจำไม่ได้ว่ายี่ห้ออะไร

Comment

เห็นลงโฆษณาใน FG เป็นกล่องไว้อ่านอย่างเดียวของ WD ราคาประมาณ 3000-4000 บาท(มั้ง)ไม่แน่ใจเหมือนกัน ใช้ต่อกับexternal HDD ยังไงลองหาข้อมูลดูนะคับ
      ไปเจอมาพอดี ตามลิ้งค์ที่รูปเลยนะคับ

Last edited by qbert; 19 Feb 2009, 12:04:56.

Comment

Working...
      X