Announcement

Collapse
No announcement yet.

รองเท้าวิ่ง Adidas PureBoost Clima สีเทา ใหม่ๆขาวๆใส่น้อย ของครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] รองเท้าวิ่ง Adidas PureBoost Clima สีเทา ใหม่ๆขาวๆใส่น้อย ของครบกล่อง

ยกเลิกการขาย เก็บไว้ใช้เองครับ

ขาย รองเท้าวิ่ง Adidas PureBoost Clima สีเทา ใหม่ๆขาวๆใส่น้อย ของครบกล่อง

ใส่น้อยมีหลายคู่ครับ ตัวนี้นุ่มๆ ระบายอากาศดีเพราะเป็นตัว Clima ครับ พื้นไม่มีสึก ใช้ใส่ลำลองครับ

พื้น Boost ขาวๆเนียนๆตามรูปครับ ไม่มีการเเต้มสีนะครับ ใส่ทุกครั้งมี Insole รองทุกครั้ง

ไซส์ 9.5 UK / 10 US

โทร 0918813573 เน Line : smacher นัดเจอ ซอย กรุงเทพ-นนท์ 43 วงศ์สว่าง ครับ

ประวัติการขาย เสิร์จ USER : proton1561 ใน Google ได้เลยครับ

ขอบคุณ OCZ สำหรับพื้นที่ครับ

Last edited by proton1561; 30 Dec 2019, 00:06:10.

up

Comment

up

Comment

1000ไปรับเอง

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

ลอลด

Comment

Originally posted by เอกเอก View Post
                  ลอลด
                  ได้ 1200 ครับ ขอบคุณครับ

Comment

up

Comment

up

Comment

Working...
                      X