Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีสั่งผ่านSHOPEE รวมจอเล่นเกมส์ทำงาน 20-32นิ้ว 144/165HZ DELL AOC LG BENQ HP ACERฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3. MONITOR CURVED PHILIPS 242M7/67 23.6" VA 144Hz เป็นจอโค้ง มีแต่ตัวไม่มีกล่อง มี HDMI ปรับ144ได้ ประกัน JIB พึ่งเริ่ม 12/11/2019 ผ่านมาแค่2เดือนกว่าอีกยาวๆครับ ประกันจะหมด 12/11/2022 ตำหนิมีเดทสองจุดไม่มีผลต่อการใช้งาน ขาย 3500.- ขายแล้ว ขอคนพร้อมราคานี้ก่อนครับผม ขอเน้นรับมือก่อนนะครับไม่มีกล่องส่งครับผม

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• เหลือ 2 รายการหรอครับ

เสียดายรายการที่3 มากๆ มีอีกไหมครับ

Comment

• Originally posted by TOMPZNET View Post
                      3. MONITOR (จอมอนิเตอร์) LG 29UM59A-P 29" IPS อุปกรณ์มีกล่อง อแดปเตอร์ สาย HDMI สภาพมีรอยขนแมวบ้างตามฐานจอและขอบจอ ประกัน JIB หมด วันที่ซื้อ7/10/2020 ขาย 3900.- ส่ง J&T Express +300 ขายแล้ว
                      มีอัลตร้าไวด์อีกไหมครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

Working...
                                X