Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPhone XS Max 64GB สุขภาพแบต100% สภาพใหม่99% อุปกรณ์แท้ครบกล่อง ประกัน24 กรกฎาคม 2563

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iPhone XS Max 64GB สุขภาพแบต100% สภาพใหม่99% อุปกรณ์แท้ครบกล่อง ประกัน24 กรกฎาคม 2563

!@#$%ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณครับ!@#$%
    วันนี้ผมมีโทรศัพท์มือถือสมาร์ทโฟนจากค่ายดังของ Apple นั่นคือรุ่น iPhone XS Max 64GB สุขภาพแบต100%(แทบไม่ได้ใช้งาน) สภาพใหม่มาก99% ไร้รอย การันตีความใหม่ สีGold เครื่องศูนย์ไทย อุปกรณ์แท้ครบกล่องมี ตัวเครื่อง+Adapter+USB+หูฟัง+เข็ม+คู่มือ+กล่อง ติดฟิล์มหน้าหลังให้แล้วครับ รีเซ็ตเครื่องให้ใหม่แล้วพร้อมใช้งานได้ทันที ไม่ติดiCloud ประกันยาวๆหมดวันที่ 24 กรกฎาคม 2563

ขายไม่แพง 23,500 บาทเท่านั้นครับ สภาพใหม่มาก ครบกล่อง ประกันเยอะ สเปคดี จอใหญ่

สนใจติดต่อได้ 086-546-5822 เต้

สถานที่ : หนามแดง เทพารักษ์ สมุทรปราการ BTS kerry

line: @rabfaksamutprakarn

รูป

Last edited by tae204; 12 Dec 2019, 11:52:59.

ประกันยาวๆหมดวันที่ 24 กรกฎาคม 2563

Comment

สุขภาพแบต100%

Comment

แทบไม่ได้ใช้งาน

Comment

สภาพใหม่มาก99%

Comment

ลค เก่า มีราคาพิเศษ มั้ยคับพี่เต้

Comment

Originally posted by beerfirst View Post
              ลค เก่า มีราคาพิเศษ มั้ยคับพี่เต้
              ขอบคุณครับคุณ beerfirt ทักมาในlineนะครับ ได้ครับ

Comment

iPhone XS Max จอใหญ่

Comment

การันตีความใหม่

Comment

ไร้รอย

Comment

รีเซ็ตเครื่องให้ใหม่แล้วพร้อมใช้งานได้ทันที

Comment

ไม่ติดiCloud

Comment

อุปกรณ์แท้ครบกล่อง

Comment

Working...
                          X