Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็คนี้ เล่นเกมส์ 3D ไหวมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็คนี้ เล่นเกมส์ 3D ไหวมั๊ยครับ

intell dual core e5200 2890.-
    m/b asus p5kpl se 2250.-
    VGA PCI-E 7200GS/256MB INNOVISION (TD) 256DDRII 950.-
    ram 1g kington bus800 540
    dvd-rw 950

case atx psu 750

LCD 19" SUMSUNG 4990.-

ถามว่า แพงมั๊ย
    สเป็คนี้ ok มั๊ยครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by unify72; 19 Feb 2009, 12:39:02.

จอแพงไปหน่อยคับ ถ้าเล่นเกมเน้น
    การ์ดจอหน่อยจะดีกว่าคับ

Comment

ไม่ไหวครับ

Comment

การ์ดจอน้อยไปครับอย่างต่ำ GF8600
        แรมอีกครับ 2GB

Comment

อีกอย่างผมว่าจอราคาแพงไปครับ

Comment

สรุปว่า เพิ่มแรม กับ การ์ดจอใหม่
            แล้ว 7200gs เหมาะสำหรับไรครับ

Comment

เกมส์ยิงไข่ครับ
              และงาน 2D ทุกประเภทครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                อิอิอิ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post

รบกวนอีกทีครับ
                  แล้วเจ้าตัว 8400gs ram 512 ddrII ไหวมั๊ยครับ

Comment

Originally posted by unify72 View Post
                    รบกวนอีกทีครับ
                    แล้วเจ้าตัว 8400gs ram 512 ddrII ไหวมั๊ยครับ

อย่าซื้อครับ รุ่นนี้ปาหัวหมาอย่างแรงท่าเอามาเล่นเกม

Comment

Originally posted by Title don View Post
                      อย่าซื้อครับ รุ่นนี้ปาหัวหมาอย่างแรงท่าเอามาเล่นเกม
                      8600gt ram 512mb forsa 1980 ok มั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

000

การ์ดออนบอร์ด เหมาะเล่นเกมส์ออนไลล์ทั่วไป
                        ถ้าเป้น3 มิติ ปรับได้ไม่เยอะครับ กลางๆๆ
                        ถ้าจะให้เหมาะ สำหรับตอนนี้แนะนำ 4850 ครับ ค่ายแดง แรงกว่า 8800 ใช้ได้ยาวแน่
                        ถ้างบน้อยหน่อย ก้ 8600 GT อิอิ

Comment

Originally posted by redman View Post
                          การ์ดออนบอร์ด เหมาะเล่นเกมส์ออนไลล์ทั่วไป
                          ถ้าเป้น3 มิติ ปรับได้ไม่เยอะครับ กลางๆๆ
                          ถ้าจะให้เหมาะ สำหรับตอนนี้แนะนำ 4850 ครับ ค่ายแดง แรงกว่า 8800 ใช้ได้ยาวแน่
                          ถ้างบน้อยหน่อย ก้ 8600 GT อิอิ
                          ขอบคุณครับ

Comment

ผมใช้ GF 8400gs เล่นเกมส์ Zhuxian onlone ภาพมันยังไม่ค่อยแจ่มเท่าไหร่นะ
                            ตอนซื้อดันลืมดู Review เง้อ!!

Comment

กระทู้ซ้ำซะงั้น
                              Last edited by dtt5; 19 Feb 2009, 16:44:44.

Comment

Working...
                              X