Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดประมูล Macbook 1181/Iphone 7 ปิด 8/12/2019 21.15.51

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดประมูล Macbook 1181/Iphone 7 ปิด 8/12/2019 21.15.51

เปิดประมูล Macbook 1181/Iphone 7 ปิด 8/12/2019 21.15.51 ตามเวลาในเว็บ OCZ นะครับ

กฏกติกา (เอามาจากหลายๆคนในนี้ครับ)
    1. การประมูลแต่ละครั้ง สามารถบิดครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงท้ายด้วย 0 นะครับ
    2. ผู้ชนะการประมูลผมจะแจ้ง PM เลขที่บัญชีไปหาหลังการประมูล
    3. บัญชีธนาคารกสิกร เท่านั้น + - ค่าส่งดีๆครับ
    4. การจัดส่งกับนัดรับจะระบุไว้ในแต่ละรายการแล้วครับ
    5. ผู้ที่ประมูล ถ้าประมูลราคาเท่ากันก่อนปิด คนที่ เปิดราคาคนแรกจะได้ไปนะครับ
    6. สินค้าที่นำมาประมูลผมจะระบุ ราคาเปิดไว้นะครับ
    7. กฏข้ออื่นๆก็ตามที่รู้ๆกันครับ
    8. กรุณาอย่าประมูลเล่น ก่อนประมูลควรสำรวจความพร้อมของตัวเองให้เรียบร้อยนะครับ
    9. สถานที่รับ ราษฏบูรณะ/ดำเนินสะดวก เท่านั้นครับ
    10. เปิดแรงไปต้องขออภัยด้วยครับ

รายละเอียดของที่นำมาประมูล

1. MACBOOK A1181 (ไม่ทราบว่าปีไหน)
    สเปค จอน่าจะ 13 นิ้ว / core 2 / RAM 4 (จากของเดิม 2)
    สภาพเครื่อง 70% ครับ เหมาะสำหรับคนที่พึ่งหัดเล่น MACBOOK เอาไปลองเล่นครับ
    เปิดราคาที่ 2000 บาทครับ ค่าส่ง 150 บาทครับ

2. Iphone 7 เป็นเครื่องติดไอคราวแต่ Bypass แล้วนะครับใช้งานได้ปกติ แค่โทรเข้าออกเล่นเน็ตจากซิมไม่ได้
    ย้ำและกรุณาอ่านสำหรับคนไม่ทราบนะครับ
    เป็นเครื่องติดไอคราวติดแจ้ง แต่ทำ Bypass แล้ว สามารถใช้งานได้เหมือนตัวอื่นๆทั่วไป แค่ใส่ซิมแล้วไม่สามารถใช้ฟังชั่นเกี่ยวกับการใช้งานในส่วนของซิมได้
    ตำหนิเป็นรอยตามมการใช้งาน จอแตกมุมซ้ายบนนิดหน่อยตามรูปสุดท้ายไม่มีผลต่อการใช้งาน
    ห้ามรีสโตลหรือล้างเครื่องเด็ดขาด
    เปิดราคาที่ 2500 บาท ค่าส่ง 60 บาทครับ

**** ขอคนที่บิทแล้วเอาจริงๆ ขอความกรุณาอย่าบิทเล่น ****
    **** สิ้นค้าที่นำมาทุกชิ้นจะไม่รับประกันใดๆทั้งสิ้นนะครับ เพราะฉะนั้นอ่านข้อนี้ดีๆก่อนประมูลนะครับ ****
    **** ขอบคุณผู้ร่วมสนุกกับท่านที่มาดันกระทู้ให้ทุกท่านไว้ล่วงหน้าเลยครับ****
    **** มีอะไรตกหล่นหรือผิดพลาดอะไรแจ้งได้เลยนะครับ ผมกราบขอโทษไว้ล่วงหน้าเลยครับ****

Comment

ราคานึกว่าขาย

Comment

Comment

Comment

Working...
          X