Announcement

Collapse
No announcement yet.

SELL!! RAM PC / RAM โน๊ตบุค ทั้งDDR4/DDR3 ตั่งแต่ 32G-16G-8-4 มีซื้อผ่านSHOPEE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันครับ

Comment

• 2. APACER BLACK PANTHER RAGE DDR4/2400 8GB (8GBx1) มีไฟสีขาย ประกัน STREK L/T ขาย 850 ส่งJ&T Express +70 ขายแล้ว

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ผมสนใจแรม 16chip มีขายไหมครับ อยากได้รวมแล้ว 16GB 4 x 4 ก็ได้ครับ

6. CORSAIR VENGEANCE DDR3/1600 8 GB (4GBx2) มีแต่ตัวประกันวอยน์ไม่มีตีประกันหมดประกันใจ 15วันต้องกลับมาในสภาพเดิม หักงอไหม้หบิ่นตกแตกหักไม่รับคืน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน+ค่าส่งกลับ 650.- ส่งJ&T Express +70

ตัวนี้แรมกี่ chip อะครับ ดูน่าสนใจอยู่ครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• Originally posted by beta View Post
                                ผมสนใจแรม 16chip มีขายไหมครับ อยากได้รวมแล้ว 16GB 4 x 4 ก็ได้ครับ

6. CORSAIR VENGEANCE DDR3/1600 8 GB (4GBx2) มีแต่ตัวประกันวอยน์ไม่มีตีประกันหมดประกันใจ 15วันต้องกลับมาในสภาพเดิม หักงอไหม้หบิ่นตกแตกหักไม่รับคืน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน+ค่าส่งกลับ 650.- ส่งJ&T Express +70

ตัวนี้แรมกี่ chip อะครับ ดูน่าสนใจอยู่ครับ
                                ขอโทษด้วยนะครับตอบช้ามองไม่เห็น วันนึงผมจะเข้ามาดันกระทู้วันนึง3รอบ บางทีมองไม่เห็นครับผม ถ้าจะให้ตอบไวทักไลน์มาจะไวสุดครับพี่ ส่วนตัว corsair ขายไปแล้วครับผม ขอบคุณที่สนใจครับ

1. CORSAIR VENGEANCE DDR3/1600 (4X2) 8GB มีแต่ตัวไม่มีวอยน์ประกันตีหมด ประกันใจ15วัน ห้ามตกแตก หัก หบิ่นไม่รับคืน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน ขาย 600.- ส่งJ&T Express +70 ขายแล้ว

2. KINGSTON HyperX FURY DDR3/1600 8GB (8x1) สีดำ มีแต่ตัวประกัน SYNNEX L/T ขาย 850.- ส่งJ&T Express +70 ขายแล้ว

3. KINGSTON HyperX FURY DDR3/1600 8GB (8x1) สีแดง มีแต่ตัวประกัน JIB L/T ขาย 850.- ส่งJ&T Express +70 ขายแล้ว

Comment

Working...
                                X