Announcement

Collapse
No announcement yet.

Realme XT 8/128

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Realme XT 8/128

ขายแล้วครับ
    Last edited by coo0oom; 8 Dec 2019, 18:46:05.

ราคาสุดท้ายรวมส่งเท่าไหร่ครับ
    เครื่องมีประกันหรือเปล่าครับ เครื่องศูนย์ไทยหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ rom เป็น จีน หรือ globle ครับ
    รบกวน pm ให้ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by vorakanok; 7 Dec 2019, 02:13:34.

Comment

Originally posted by vorakanok View Post
      ราคาสุดท้ายรวมส่งเท่าไหร่ครับ
      เครื่องมีประกันหรือเปล่าครับ เครื่องศูนย์ไทยหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ rom เป็น จีน หรือ globle ครับ
      รบกวน pm ให้ด้วยครับ
      ขอบคุณครับ
      PMให้แล้วครับ เครื่องศูนย์ไทยครับผม

Sent from my SM-J710F using Tapatalk

Comment

อัพ

Sent from my SM-J710F using Tapatalk

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

กรุณารับผิดชอบด้วยนะครับ โอนเงินซื้อเครื่องตั้งแต่วันที่ 12 ธันวาคม 2562
            จนปัจจุบัน (15 ธันวาคม 2562) ยังไม่เห็นแม้แต่เงาสลิป

อัพเดท 15 ธันวาคม 2562 เวลา 10.56 น.
            คนขายแจ้งผ่าน LINE ว่าจะโอนเงินคืนผมภายในวันนี้ไม่เกิน 6 โมงเย็น

รออัพเดทนะครับ..
            Last edited by nuxunix; 15 Dec 2019, 11:10:44.

Comment

อัพเดท 15 ธันวาคม 2562 เวลา 16.53 น.
              คนขายแจ้งผ่าน LINE ว่าขอโอนเงินคืนไม่เกินเที่ยงวันพรุ่งนี้แทน(16 ธันวาคม 2562) เนื่องจากเตรียมเงินให้ไม่ทัน พร้อมยินยอมให้แจ้งความหากเกินเวลานัด

รับทราบ และรออัพเดทครับ..

Sent from my Moto G (5) Plus using Tapatalk

Comment

Working...
              X