Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Google Chromecast Gen 2 -750 รวมส่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Google Chromecast Gen 2 -750 รวมส่งครับ

ขายเรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณ OCZ ครับ

ขายเนื่องจากปัจจุบันไม่ได้ใช้แล้วครับ เพิ่งหาเจอ เนื่องจากมีMi box 3s แล้ว ตัวเครื่องหมดประกันแล้วนะครับอายุประมาณ 1 ปีกว่าๆ สภาพมีรอยตามการใช้งาน พยายามจะถ่ายรูปให้เห็นรอยเนื่องจากผมถ่ายตอนดึกเลยไม่ค่อยเห็น แต่เทสแล้วใช้งานได้ปกติไม่มีผลต่อการใช้งาน ไม่มีกล่องนะครับ ผมหาไม่เจอ ประกันใจ 15 วัน

สนใจผมรบกวนเป็นทักLine : Bigfield25 หรือ PM นะครับ
    เพื่อเป็นหลักฐานว่าใครทักก่อน และผมเล่นเกมมือถือด้วย
    สามารถนัดเจอรับของได้ที่โซน ห้วยขวาง พระราม 9 หรือ โซน MRT ใกล้เคียงครับ เหลือ 600

ขอบคุณครับ
    Attached Files
    Last edited by Darklike; 11 Dec 2019, 00:04:54.

ขายคุณLimhoney เรียบร้อยครับ

Comment

Working...
    X