Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย SILVERSTONE Strider Platinum 1200W (80+ PLATINUM) ถูกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย SILVERSTONE Strider Platinum 1200W (80+ PLATINUM) ถูกๆ

ขาย SILVERSTONE Strider Platinum 1200W (80+ PLATINUM)

อุปกรณ์ : มีแต่ตัวและหัวใจ

สภาพสินค้า : ใหม่มากครับตามภาพเลย ของฝรั่งเอามาฝากขาย ใช้งานน้อย ไฟนิ่งจัด แกะแล้วเอามาขายนี่แหละ

ราคา : ขายแล้วครับ TH59064589N8A

สายมีดังนี้นะครับ เพียงพอต่อการใช้งาน
    power 20+4 pin 1เส้น
    cpu 4+4 pin 1เส้น
    sata 2 เส้น 8 หัว
    pci-e (6+2) 4 เส้น

ประกัน : ประกัน Maddness มั้งครับ กล่องหายตีหมดประกัน หรือลองไปเชคประกันเอาเอง ประกันใจให้ 15 วัน

#จ.เชียงใหม่รับมือได้ที่ แม่ออน - สันกำแพงครับ

#โทร/ไลน์ 0931454665 (ตาม)

ประวัติการขาย พิมพ์เบอร์โทรลงในกุเกิ้ลเลยครับ

สามารถขอรูปภาพเพิ่มเติมได้ครับ

Last edited by ocz368; 12 Dec 2019, 12:57:36.

Comment

น่าสนมากเลยครับ

Comment

Originally posted by Dove_56 View Post
        น่าสนมากเลยครับ
        อดเลยพี่ โทรมาช้านิดเดียว55

Comment

ได้รับสินค้าแล้วครับ ห่อมาดีมาก

Comment

Working...
          X