Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย iPod touch Gen5 32GB สีฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย iPod touch Gen5 32GB สีฟ้า

ขาย iPod touch Gen5 32GB สีฟ้า มีรอยบ้างตามมุมขอบ และตรงรูเสียบหูฟัง แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน เครื่องไม่ติด iCloud รีเครืองได้ตลอด สภาพตามรูปเลย ทักมาขอรูปเพิ่มเติมได้ครับ กล้องหน้า-หลัง ใช้งานได้ปกติ ลำโพงปกติ มีแค่แบตเสื่อมตามสภาพการใช้งาน แต่ยังเก็บไฟได้อยู่ ไม่เคยซ่อมใดๆทั้งสิ้น
    การใช้งานเครื่องค่อนข้างช้าตามอายุ ปุ่มโฮม กดpower เพิ่มลดเสียง ใช้งานได้ปกติ ความจุ32GB
    มีกล่อง คู่มือ สายชาร์จและหูฟังไม่แท้ให้ครับ
    ขาย2350บาท รวมส่งEMSให้ครับ
    รบกวนสั่งซื้อผ่านShopee นะครับ

https://shopee.co.th/product/3693796...367?smtt=0.0.9

Last edited by Pannawat32; 19 Dec 2019, 18:27:48.

สอบถามได้นะครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

สอบถามได้นะครับ

Comment

อยู่แถวไหนครับ

Comment

Originally posted by puifreedom View Post
            อยู่แถวไหนครับ
            นนทบุรีครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

ปิดการขายชั่วคราว ตั้งแต่วันที่26/12/19-05/01/20 ครับ

Comment

Comment

Comment

Working...
                  X