Announcement

Collapse
No announcement yet.

onboard ของ ecs black 780 เป็น radeon HD3200 จะไปใช้ vga ของ nvidia จะ work ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• onboard ของ ecs black 780 เป็น radeon HD3200 จะไปใช้ vga ของ nvidia จะ work ไหมครับ

VGA onboard ของ ecs black 780
    เป็น ati radeon HD3200

1. ถ้าซื้อการ์ดจอมาเพิ่ม จำเป็นต้องใช้ VGA ของ ati หรือไม่

2. จะย้ายค่าย ไปซื้อ vga ของ nvidia มาใช้ จะ work ไหมครับ
    ( คนขายบอกว่า ใช้ บอร์ด นี้ ออนบอร์ด เป็นของ ATI ซื้อการ์ดเพิ่ม ใช้ของ ATI ดีสุด )

thank thank

มันไม่เกี่ยวกันกะตัวออนบอร์ดงับ ซื้อสีไหนก็ได้ ไม่เกี่ยวอยู่แล้ว

Comment

1. ไม่จำเป็น
      2. ไม่รู้ แต่คิดว่าไม่น่าจะเกี่ยว(มาก)

Comment

ไม่จำเปนคับเล่นการ์ดอะไรก้อได้
        แล้วแต่ชอบ ไม่มีผลคับ

Comment

ผมเองก็ Chipset nVIDIA การ์ดจอ ATi ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

Comment

ไม่เกี่ยวกันครับ

Comment

บอร์ดเขียว การ์ดแดง ปกติสุขดี

Comment

Working...
              X