Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>iPhone 7 32gb สีดำด้าน ศูนย์TH <<

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] >>iPhone 7 32gb สีดำด้าน ศูนย์TH <<

>>ขาย iPhone 7 32gb สีดำด้าน ศูนย์TH <<
    เครื่องไม่เคยแกะซ่อมๆนะครับ สุขภาพแบตเตอรี่ 82 %
    เครื่องการใช้งานปกติ ยกเว้นปุ่มโฮมเสีย (แสกนนิ้วเสีย) สามารถใช้ Assistive touch แทนได้

ราคา (price):ขายแล้วครับ
    พร้อมก่อนได้ก่อน ไม่มีคิว
    ส่งได้ ems/Flash/ Kerry +50 แพ็คอย่างดีครับ

สภาพ (condition): ยังสวย
    อุปกรณ์ เต้าชาร์จ สายชาร์จ แท้
    ตำหนิ (defect):รอยตามการใช้งานและปุ่มโฮมเสีย ยังสวยตามรูป
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy):
    ประกัน (warranty):หมดแล้ว ประกันการใช้งาน 5 วัน
    เหตุผลในการขาย (reason of sell):สำรองไม่ได้ใช้

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact):Tel: 093-7599244
    ไลน์ kubfai

วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): เทศบาลตำบลพอกน้อย ครับ
    (ดูเครื่องรับสินค้า เทศบาล ต.พอกน้อย ครับ )
    หรือนัดอีกที หลัง 21:30 น. ขอเป็นข้อความนะครับ นอกนั้น EMS
    สำหรับ EMS แพ็คกันกระแทกอย่างดีแน่นหนาแน่นอนครับ
    ซื้อขายมานานครับ เป็นยูเซอร์เก่าเป็น Verified Member OCZ และ kkl PDA
    ประวัติการขาย ค้นหาตามกูเกิล หรือโปรไฟล์ได้เลย
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER )

ขอบคุณพื้นที่ดีๆและป๋าเชียร์เสี่ยดันทุกท่านครับ
    Last edited by kubfai; 20 Dec 2019, 02:30:40.

Comment

ดัน

Comment

Dun

Comment

Comment

Working...
          X