Announcement

Collapse
No announcement yet.

Linksys WRT54 GL แถม 8 Port Switch

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Linksys WRT54 GL แถม 8 Port Switch

ขาย Linksys WRT54GL Wireless Router ( 10/100 Mbps) แถม Trendnet 8-Port Switch ( 10/100 Mbps)

ได้ Upspeed เป็น 400 / 400 พร้อม Gigabit Router ตัวใหม่ เลยขายของเดิมเผื่อยังมีคนอยากได้
    Linksys WRT54GL Wireless Router ( 10/100 Mbps)

- ตัวนี้เดิมผมใช้เป็น Access Point ปล่อย WIFI ให้ชั้น 2 แต่ปัจจุบัน Router ตัวใหม่ส่ง WIFI ได้ถึงชั้น 2 แล้ว
    - ช่างลง Tomato 1.28 ให้ ซึ่งใช้งานได้ดี ไม่มีปัญหา ( ผมลง dd-wrt ให้ไม่เป็นนะครับ ถ้าจะใช้ต้องไปลงเองครับ )
    ขอขายที่ 400 บาทถ้วน ไม่รวมส่งนะครับ

ประวัติการขายมีน้อยมาก เลยไม่ค่อยได้เก็บ link ไว้ ถ้ารับของได้ตามแนวรถไฟฟ้า BTS ผมไปส่งให้ได้ครับ
    แต่ถ้าจะให้ส่งทางขนส่ง ขอเพิ่ม 70 บาท (ไปรษณีย์ลงทะเบียน ) หรือ 100 บาท ( EMS)
    สนใจติดต่อทางโทร. : 08 – 1659- 0694 ( ชวาล ) สะดวกที่สุดครับ
    หรือทาง ไลน์ : javal_k หรือ เบอร์โทร

ของแถมครับ Trendnet 8-Port Switch ( 10/100 Mbps)
    8 - Port Switch.jpg

หมายเหตุ ล่าสุดเพิ่งขายชุด PC ไปเมื่อปลายเดือน พ.ย นี้
    https://www.overclockzone.com/forums...B9%89%E0%B8%A7

ขอดันหน่อยครับ

Comment

ขอดันครับ

Comment

ขอดันครับ

Comment

ดันดรับ

Comment

Working...
          X