Announcement

Collapse
No announcement yet.

New Ipad3 16G wifi+Cellular ปิด 15 /12/19 22.23.24

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• New Ipad3 16G wifi+Cellular ปิด 15 /12/19 22.23.24

เนื่องจากตอนนี้เจอปัญหาว่า ipad เปิดไม่ติด ผมจึงขอยกเลิกการประมูลก่อนนะครับ ส่วนรายการที่ 2 ถ้ามีคนมาประมูลก็ประมูลได้ตามปกติครับ ต้องขออภัยทุกๆ ท่านด้วยนะครับ

New Ipad3 16G wifi+Cellular

ตัวนี้เป็นคัวที่ผมเคยลงขายไว้ก่อนหน้านี้นะครับ พอดีน้องเอาไปใช้เลยไม่ได้ขายต่อ ตอนนี้เลยเอากลับมาประมูลซะ

การใช้งาน ใช้ได้ปกติปุมโฮมยังแน่น ใช้งานได้ทุกปุ่ม wifi Bluetooth ทำงานปกติ Reset เครื่องได้ตลอดไม่ติด I cloud

ตำหนิ ลำโพงเสียไม่มีเสียง แต่เสียบหูฟังหรือใช่บลูทูธมีเสียงตามปกติ

สิ่งที่จะได้ ตัวเครื่อง เคส สายชาร์จที่พึ่งซื้อมาใหม่ไม่นาน

การรับประกัน 7 วัน

ขอเปิดที่ 1500 บาท

รูปสินค้า

รายการที่ 2. หม้ออบลมร้อน Imarflex รุ่น IB-703
    ตัวนี้เป็นของใหม่ยังไม่ผ่านการใช้งานใดๆ ทั้งสิ้น
    ตอนนี้นอนอยู่ในกล่องเอาไปแกะกล่องกันเอง
    มีประกันศูนย์ 1 ปีเต็ม และผมประกันใจให้ 7 วัน
    ราคาของใหม่ 13xx - 14xx

เปิดที่ 599 บาท ค่าจัดส่ง flash 150 บาท(หนักมาก)

กติกาในการประมูล
    1.ราคาเปิดดูได้ตามรายการเลยนะครับ บิดขั้นต่ำกี่บาทก็ได้ และลงท้ายด้วย 0
    2. ปิดประมูลวันที่ 15/12/19 22.23.24น.
    3. ผู้ชนะการประมูลออกค่าจัดส่งตามใต้รายการ
    4. ผู้ประมูลต้องลงเบอร์ที่สามารถติดต่อได้
    5. และผมจะแจ้งผลการประมูลและยอดโอนภายหลังจากเสร็จการประมูลนะครับ
    6. ผู้ชนะการประมูลต้องโอนเงินภายใน 24 ชม. นับหลังจากที่ผมปิดการประมูลและได้แจ้งรายละเอียดไป แล้วผมจะจัดส่งของให้ภายใน 24 ชั่วโมงนับจากเวลาที่ได้รับแจ้งโอนเช่นเดียวกัน
    7. ประมูลแล้วรับผิดชอบด้วยนะครับ
    Last edited by puifreedom; 15 Dec 2019, 07:18:55.

Comment

เนื่องจากตอนนี้เจอปัญหาว่า ipad เปิดไม่ติด ผมจึงขอยกเลิกการประมูลก่อนนะครับ ส่วนรายการที่ 2 ถ้ามีคนมาประมูลก็ประมูลได้ตามปกติครับ ต้องขออภัยทุกๆ ท่านด้วยนะครับ

Comment

Comment

2.600
          0แปด7เจ็ด15เก้า30เก้า

Comment

Originally posted by tongra View Post
            2.600
            0แปด7เจ็ด15เก้า30เก้า
            ขอปิดประมูลนะครับ ท่าน tongra ชนะรายการที่ 2 ไปที่ราคา 600 บาท เดี๋ยวผมจะ pm รายละเอียดไปให้นะครับ

Comment

Comment

Working...
              X