Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย mi8se 6/64 black ครบกล่องสวยมาก

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย mi8se 6/64 black ครบกล่องสวยมาก

!@#$%ขายแล้วครับ
    mi8se 6/64 black ครบกล่องสวยมาก
    อุปกรณ์ (device):เกือบครบขาดเคสเดิม แต่มีเคสอื่นให้ครับ อุปกรณ์เดิมชุดชาร์จ เข็ม แปลง3.5
    ลดแล้วครับ 4,500 บ. พร้อมส่งหรือนัดรับ รับแลก Gopro 4 5 6 หรือ iPad2 32g ขึ้นไปด้วยนะครับ
    สภาพ (condition): 95% แบตยังอึดครับ เล่นไม่มาก วันนึงได้สบาย ชาร์จไวด้วยอีก
    ตำหนิ (defect): นิดหน่อย มองไม่ค่อยเห็น
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): เดือน6 ปี2018
    ประกัน (warranty): ไม่มีครับ รุ่นนี้ศูนย์ไทยไม่ได้นำเข้า
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เปลี่ยนรุ่นใหม่
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 085-8308580 หรือ Lineid: Hengkratumbaen
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): Ems หรือรับเอง กระทุ่มแบน สมุทรสาคร
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

Last edited by hengheng; 21 Jan 2020, 13:03:39.

มีจุดดีๆเยอะนะ เฟรมตัวเครื่องอลูมิเนียม ซีพียูsd710 ram6 rom64 รองรับ hdr10 จอสวยsuperAmored มี infrared ไว้คุมแอร์ ทีวี อื่นๆด้วย

ปลดล็อคแล้ว(รอม Eu นะครับ ไม่มีโฆษณา)

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

ลดแล้วครับ 4,500 บ. พร้อมส่งหรือนัดรับ รับแลก Gopro 4 5 6 หรือ iPad2 32g ขึ้นไปด้วยนะครับ

Comment

Comment

Originally posted by hengheng View Post

Comment

Originally posted by hengheng View Post

Comment

Comment

Comment

แลก ipad air 1 ไหมครับ ครบกล่องแต่แค่ 16G

Comment

Originally posted by woorit View Post
                              แลก ipad air 1 ไหมครับ ครบกล่องแต่แค่ 16G
                              ยังไม่ถูกใจ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X