Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<==ลำโพง SONY model SA-J970AV รุ่น มีขยายในตัว สวยๆ เบสแน่นๆ ขายถูก ๆ ==>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] <<==ลำโพง SONY model SA-J970AV รุ่น มีขยายในตัว สวยๆ เบสแน่นๆ ขายถูก ๆ ==>>

ลำโพง SONY model SA-J970AV รุ่น มีขยายในตัว
    สภาพสวยครับ
    ขนาดดอกซัป 6.5 นิ้ว ว้อยซ์คู่
    เสียงแหลมเป็น electrostatic tweeter
    เบสแน่นๆ ออกเป็นลูกๆครับ

ตำหนิคือ เสียงแหลมออกเบาครับ
    ผมลองปรับที่ปรีผมมันก็ยังออกเบา
    ไม่รู้ว่าต้องต่อกับชุดของมันเองรึเปล่าถึงจะออกปกติ
    ดังนั้นท่านเอาไปต้องไปหาเสียงแหลมมาเสริมครับ
    ไม่งั้นก็ต้องเอาไปเป็นซัปครับ
    ยังไงก็คุ้มกับราคานี้ครับ เอาไปทำซัป ซ้ายชวาอย่างแจ่มครับ

►ใช้ไฟ 100 V.◄ ไปหาหม้อแปลงเองนะครับ

ขาย 1,900 บาท ไม่ลดแล้วนะครับ และราคานี้ไม่รวมส่ง
    ►ให้สิทธิ์คนที่สะดวกมารับเองที่ห้องก่อนครับ◄
    ผมอยู่ เพชรเกษม 63/1 ครับ สะดวกทุกวัน หลัง 2 ทุ่ม วันอาทิตย์ได้ทั้งวัน

0856777897

►►ปล. ใช้ภาพจากเจ้าของเดิมนะครับ
    เพราะผมเอาพลาสติกแร๊ปกันฝุ่นไว้แล้วเลยถ่ายรูปไม่สะดวกครับ

ยังขายอยู่ครับ

Comment

Working...
    X